Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán D-Link DEM-436XT-BXD 10GBASE-LR (Simplex LC) BiDi SFP+ Transceiver 20km cập nhật mới nhất 2020

1 nơi bán, giá từ : 0₫
Hãng sản xuất: D-LinkKiểu máy: SFP+
Xuất xứ: Đang chờ cập nhật
D-Link DEM-436XT-BXD 10GBASE-LR (Simplex LC) BiDi SFP+ Transceiver 20km
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
0933 ******
HN: 0903.430.342
HCM: 0938.883.086

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 21/01/2020 - 10:46
Công Ty SIMBA cung cấp Module Quang SFP XGSF-BL3512-20D ( 1310TX/1550RX DDM ) XGSF-BL4512-80D ( 1490TX/1550RX DDM ) XGSF-BL4512-F0D ( 1490TX/1550RX DDM ) ...
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 10/12/2019 - 11:28
CTY SIMBA cung cấp Module Quang XGIGA Model: XGSF-BL HSX: XGIGA-china Hàng nhập khẩu mới 100% đầy đủ CO,CQ hàng bảo hành 12 tháng ship giao hàng tận nơi trên toàn...
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 07/12/2019 - 12:15
Công Ty SIMBA cung cấp thiết bị Module Quang SFP-WDM-SM-0220AD hãng OPTONE-china hàng nhập khẩu mới 100%, CO, CQ hàng bảo hành 12 tháng ship giao hàng tận nơi trên...