Apt-103Ws33Oc Và Apt-103Ws53Oc - Single Fiber

Liên hệ

53C,hồ Hảo Hớn,p-Cô Giang,q1-Tp-Hcm



  Tên sản phẩmAPT-103WS33OC VÀ APT-103WS53OC - SINGLE FIBER
  Hãng sản xuấtAPTTEK - TRUNG QUỐC
  Khách xem1261
  Ngày cập nhật16-03-2011
  Giá cảVui lòng gọi
  Bảo hànhMới 100%, Bảo hành 12 tháng


APT-103WS33OC VÀ APT-103WS53OC - SINGLE FIBER


THÔNG TIN CHI TIẾT VỀ SẢN PHẨM


Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại Thiết bị chuyển đổi quang điện - Media converter của hãng APTtek - Trung Quốc như sau:

 


APT-103WS33OC và APT-103WS53OC cho 20km

APT-103WS34OC và APT-103WS54OC cho 40km

APT-103WS36OC và APT-103WS56OC cho 60km


Tên:10/100M Media converter
Loại:10/100M WDM media converter 




APT-103WS33OC & APT-103WS53OC Bộ chuyển đổi quang 2 hướng 1 sợi quang

Bộ chuyển đổi quang 2 hướng 1 sợi quang được sử dụng để biến đổi tín hiệu điện dạng Ethernet để truyền đến bộ thu phát tín hiệu quang điện của tín hiệu quang, đặc điểm là thông qua một sợi quang có thể nhận và truyền tín hiệu quang cùng lúc, nâng cao việc truyền gấp đôi năng lượng hơn trên cáp quang đang tồn tại, nguồn của cáp sợi quang kinh tế.

APT-103WS33 & APT-103WS53OC là một bộ chuyển đổi quang hai hướng một sợi loại để bàn với 10/100M. Vì việc truyền tín hiệu quang của bộ chuyển đổi quang 2 hướng 1 sợi có bước sóng truyền và bước sóng nhận là khác nhau nên phải sử dụng bởi một cặp. Đặt tên là một Tx và một Rx, không sử dụng lầm, ngược lại không có thể làm việc.

Tín hiệu quang truyền 1 sợi Single-mode của APT-103WS33OC & APT-103WS53OC là bước sóng 1550nm, tín hiệu quang nhận là bước sóng 1310nm; bộ chuyển đổi hai hướng 1 sợi có một giao tiếp RJ45 và một giao tiếp sợi quang SC, tách rời cho sử dụng để kết nối đôi dây xoắn và quang.
Bộ chuyển đổi 1 sợi có 6 chỉ thị LED: POWER,TX100,FX100,FX Link/ACT, TX Link/ACT,FDX.

Thông số kỹ thuật
1.Theo chuẩn IEEE802.3 IEEE802.3u IEEE802.3x IEEE802.1q, 100Base-T,100Base-TX, 100Base-FX.
2.Hỗ trợ giao thức TCP/IP, PPPOE, DHCP, ICMP, NAT
3.Chế độ điều khiển dòng chảy: song công sử dụng IEEE802.3X, bán song công sử dụng chuẩn của Backpressure.
4.Cổng điện hỗ trợ chức năng tự thương thảo, chế độ truyền và tốc độ truyền tự điều chỉnh.
5.Cổng hỗ trợ Auto-MDI/MDIX.
6.Hỗ trợ chế độ truyền lưu trữ
7.Hỗ trợ chế độ 10M 100M của cổng điện hay chuyển mạch chế độ tự thích ứng.
8.Cố gắng của chỉ thị trạng thái, nguồn ngoài (ngõ ra 5V-50HZ 1A)
9.Giao tiếp: cổng điện RJ-45 cổng quang:SC
10.Đôi dây xoắn: CAT.5 CAT.6
11.Sợi đơn mode: 8/125, 8.3/125, 9/125µm
12.Nhiệt độ làm việc: 0~50℃
13.Nhiệt độ lưu trữ:-20~70℃
14.Độ ẩm: 5%~90% (không đọng sương)
15.Kích thước: 26*70*94mm (H*W*L)

Đặc tính kỹ thuật
- Loại đầu nối: SC
- Loại sợi: SM (singlemode)
- Bước sóng: 1310/1550nm
- Khoảng cách tiêu biểu: 20KM -80Km
- Min TX PWR: -9.0dBm
- Max TX PWR:-3.0dbm
- Độ nhạy thu:<-32dbm
- Mức lề tuyến:23.0dbm

Chú ý
1. Chế độ làm việc của cổng quang là 100M Full Duplex, cổng LAN là tự thương lượng.
2. Sản phẩm này phải được sử dụng theo cặp.




Nếu các bạn & quý công ty có nhu cầu mua về sử dụng hoặc mua đi bán lại vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi để được hỗ trợ giá vào thời gian giao hàng tốt nhất, thông tin như sau:


Di động: 0938 144 829/ 0938 744 829 gặp Mr. Hòa


Công ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG

P202, Lầu 2, số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. HCM

Fax: 08 - 3836 0945


Yahoo chat: hoatran_vgs

Skype chat: hoa.vgs


Thông tin chung

Manufacturer APTTEK
Type CHINA

Bình luận

0938 144 829
Mã số : 5911227
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 29/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn