Bộ Chuyển Đổi Oe 10/100M

Liên hệ

50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội


MÔ TẢ:

-  Nhóm FHC-0110 thiết bị chuyển đổi quang điện nguồn điện rời chắc chắn, giá cả phù hợp, ít lãng phí, có độ tin cậy cao chuyển đổi tín hiệu dữ liệu bắc cầu nhanh giữa các giao diện 10/100 Base-Tx và 100 Base-Fx. Thiết bị chuyển đổi quang điện nguồn điện rời 10/100M là một sản phẩm chắc chắn được đặt trong một hộp kim loại. Nhóm thiết bị chuyển đổi quang điện FHC-0110 đều tuân theo các chuẩn phát xạ FCC. Các thiết bị chuyển đổi 100 Base-Tx và 100 Base-Fx có tính năng chẩn đoán LED cho FX-100, FX-Link/Act, TX-100, TX-Link/Act, FDX, PWR . 

-  Tất cả các thiết bị chuyển đổi hoàn toàn tuân theo các tiêu chuẩn Fast Ethernet IEEE802.3, và 802.3u và tính năng của một cổng STP RJ45 10/100 Base-Tx cũng tốt như tính năng của một cổng quang 100 Base-Fx (SC/ST/FC).

-  Nhóm FHC-0110 được sử dụng trong các ứng dụng nơi mà cáp quang đa mốt đã được cài đặt trong khi nhóm FHC-0110 có thể được sử dụng ở những nơi mà cáp quang đơn mốt đang dùng. Các tính năng mạnh là tự động đàm phán cổng 10/100, tự động qua lại cổng TP, giám sát điện áp và hỗ trợ chế độ chuyển mạch và chế độ chuyển đổi hoàn toàn. Cài đặt thiết bị chuyển đổi Fast Ethernet đơn giản và không phức tạp. Có thể bảo vệ sự đầu tư các thiết bị ban đầu bằng cách sử dụng một bộ chuyển đổi quang điện nhóm FHC-0110 với nguồn điện rời như là một giải pháp để kéo dài tuổi thọ của loại thiết bị này.

ĐẶC TÍNH:

- Tất cả các bộ chuyển đổi đều tuân theo các chuẩn IEEE 802.3 & 802.3u Fast Ethernet.

- Đèn chỉ báo LED: FX-100, FX-Link/Act, TX-100, TX-Link/Act, FDX, PWR.

- Cung cấp một cổng RJ-45 cáp xoắn đôi, cổng Ethernet  10/100Mbps và một cổng 100BASE-Fx.

- Cổng 100BASE-Tx 10M/100M và hỗ trợ tự động đàm phán cả song công toàn phần và bán song công.

- Nguồn điện rời.

- Bước sóng:  850nm, 1310nm, 1550nm (có thể lựa chọn).


TỪ KHÓA: Bộ chuyển đổi internet sang quang, Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang, Thiết bị chuyển đổi quang điện


THÔNG TIN CHI TIẾT:

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ TM
Địa chỉ: 50 Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Điện thoại: (04) 3944 8436 / 3944 8437
Fax: (04) 3944 8333
Email: Sales@tmglobal.com.vn
Website: http://www.tmglobal.com.vn


HẾT HẠN

0439 448 436
Mã số : 5743448
Địa điểm : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 31/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn