Converter Quang Netlink Giá Chỉ 450K Bh 12T

450.000

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội





Công ty cổ phần SaleIT
ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10
Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01
Http://www.saleit.vn
Ship hàng toàn quốc



Liên hệ trực tiếp phòng kinh doanh để có giá tốt nhất
Ms Hoà: 0983.6898.10


Nhận đặt hàng số lượng trực tiếp tại nhà máy và phân phối converter quang netlink trên toàn quốc cho các đại lý và các dự án
Giá cả hợp lý (liên hệ trực tiếp: 0983.6898.10)
Mã hàng:
HTB-1100: 450k
HTB-1100S: 450k
HTB-3100A
HTB-3100B
HTB-GS-02
HTB-GS-03
HTB-GM-02
HTB-CF01MS


Ethernet:
- IEEE 802.3 10 Base T/10Base-FL Converter, ST Connertor
- Multi-mode Fiber (2km)/ Single-mode Fiber (up to 25km)
Fast Ethernet:
- IEEE 802.3u 100 Base-TX/100Base-FX Connector
- Multi-mode Fiber (2km)/ Single-mode Fiber (up to 100km)
Gigabit Ethernet:
- IEEE 802.3z 1000 Base-TX/1000Base-SX Connector
- IEEE 802.3z 1000 Base-TX/1000Base-LX Connector

Hình ảnh converter quang Netlink:
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]
[​IMG]

Thông tin chung

Manufacturer NetLink
Type Ethernet Media converter

Bình luận

0462 840 890
Mã số : 10905429
Địa điểm : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 31/08/2021
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn