Cáp Quang Multimode 8 Sợi, Giải Pháp Mạng Cáp Quang Giữa Các Tòa Nhà

Liên hệ

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hn







  Cáp quang treo    






  ---Sắp xếp theo--- Giá tăng dần Giá giảm dần 








Cáp quang multimode 50/125 4FO


Tên sản phẩm: Cáp sợi quang đa mode chôn trực tiếp 50/125<br>Product name: Direct Buried Single Mode Fiber Optical Cable<br>Ký hiệu/Code: DB-MM-4C<br>
Tên sản phẩm: Cáp sợi quang đa mode chôn trực tiếp 50/125
Product name: Direct Buried Single Mode Fiber Optical Cable
Ký hiệu/Code: DB-MM-4C

 


 






Cáp quang treo hình số 8 kim loại


Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công.<br>Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.<br>
Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công.
Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.

 


 






Cáp quang treo hình số 8 phi kim loại


Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công.<br>Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.<br>
Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công.
Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.

 


 






Cáp quang treo trên đường điện lực


CÁP SỢI QUANG TREO TRÊN ĐƯỜNG ĐIỆN LỰC ( KHOẢNG VƯỢT d 500 M)<br>ADSS-KE 9/125 x 4~36C(KV<500m) - Khả năng chịu sức căng, sức ép, va đập...cao<br>
CÁP SỢI QUANG TREO TRÊN ĐƯỜNG ĐIỆN LỰC ( KHOẢNG VƯỢT ≤ 500 M)
ADSS-KE 9/125 x 4~36C(KV<500m) - Khả năng chịu sức căng, sức ép, va đập...cao

 


 






Cáp quang treo 4 FO


Cáp quang treo 4 Fo Loại cáp kim loại có dây giường tự treo đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang cần dung lượng sợi ít
Cáp quang treo 4 Fo Loại cáp kim loại có dây giường tự treo đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang cần dung lượng sợi ít

 


 





Cáp quang treo kim loại/phi kim loại 8FO


Cáp quang treo kim loại/phi kim loại 8FO Loại cáp kim loại có dây giường tự treo đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang cần dung lượng sợi ít.
Cáp quang treo kim loại/phi kim loại 8FO Loại cáp kim loại có dây giường tự treo đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang cần dung lượng sợi ít.







Ứng dung:

1. Cách thức lắp đặt: treo trên không

2. Thích hợp cho đường ống dài - xa và giao tiếp mạng LAN

3. Kiểu sợi quang: Single-mode/Multi-mode

Các đặc tính:

1. Hai dây thép song song đảm bảo chịu được sức căng.

2. PSP được tăng cường khả năng chịu sức nén, chống va chạm mạnh và chống thấm nước.

3. Đảm bảo về mặt cơ học, hiệu suất và nhiệt độ.

4. Đặc biệt được thiết kế với cấu trúc nén chặt tốt để chống sự co nén của ống chứa dây cáp.

5. Chống được sự thủy phân và đặc biệt với sự lấp đầy của các hợp chất đảm bảo sự bảo vệ citical của sợi quang.

6. Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và nó dễ dàng để lắp đặt.

7. Chịu được sức dập và có tính linh hoạt.

Thông số kỹ thuật chi tiết:

1. Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ +60°C

2. Suy hao: @1310nm < 0.36dB/km @1550nm < 0.22dB/km







CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, HN

Điện thoại : 024 2242.5522 – 024 62885522
Hotline: 0979.010.568 - 0916.955.988

Email:tuanlinhpc44@gmail.com   Website:http://tuanlinh.net.vn





Thông tin chung

Hãng sản xuất Việt Nam

Bình luận

HẾT HẠN

0936 322 669
Mã số : 4957583
Địa điểm : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 11/07/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn