Cáp Quang Single Mode 04 Fo, 8Fo, 12Fo, 24Fo Sợi Bện Giá Rẻ Nhất Hà Nội

11.500

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hn

 Cáp quang Single Mode 04 fo, 8fo, 12fo, 24fo sợi bện được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)


 Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)

 Cấu trúc của cáp

 Số sợi: 04 sợi quang Single Mode (SMF)

 Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm

 Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm

 Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng

 Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

 


Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước

 Dây treo cáp bằng thép bện 7x1mm

 Lớp nhựa PolyEthylene bảo vệ ngoài

 Được sử dụng như cáp treo hình số 8 (FE)

Cáp quang Singlemode 8fo phi kim loại Postef

 

 


 Đặc tính kỹ thuật của cáp quang

 Cáp sợi quang loại treo hình số 8 cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng một cách tốt nhất các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITU-T G.652, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN68-160 1996

 Số sợi: 04 sợi quang Single Mode

 Đường kính cáp: 11.3 x 21.3 mm

 Trọng lượng cáp: 176 kg/km

 Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi lắp đặt là 300mm và sau khi lắp đặt là 250mm

 Sức bền kéo: Khi lắp đặt là 3500N và sau khi lắp đặt là 2000N

 Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

 Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm) - (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập

 Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

 Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C

 



CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, HN

Điện thoại : 024 2242.5522 – 024 62885522
Hotline: 0979.010.568 - 0916.955.988

Email:tuanlinhpc44@gmail.com   Website:http://tuanlinh.net.vn




Thông tin chung

Hãng sản xuất Việt Nam

Bình luận

HẾT HẠN

0242 242
Mã số : 4916536
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 13/05/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn