Bán hàng cùng Vật Giá   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập

Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®

Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
Chuẩn giao tiếp: LC, / Đèn báo tín hiệu /
Xem thêm
Hiện tại chưa có gian hàng nào bán sản phẩm Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS® trên Vatgia.com
Click vào đây để bán sản phẩm

Có 216 sản phẩm cùng danh mục với “Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®”

Mô tả sản phẩm: Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®

Fibre optic solutions for LONWORKS® networks Các khối này được dùng để mở rộng khoảng truyền giữa hai hay nhiều mạng LONWORKS® trên sợi cáp quang single- / multimode lên tới khoảng cách 20 km (12.4 mi). Nó có thể hoặc là giải pháp point-to-point, hoặc giải pháp multidrop hoặc giải pháp vòng dự trù. Với các ứng dụng point-to-point, PP-version được sử dụng. Các modems có 1 bộ phận cảnh báo đầu ra để chỉ thị khi có bất kỳ lỗi nào phát sinh trên liên kết quang.

Fibre Optic Repeater
LRW-102 hoàn toàn trong suốt, nó mang lại sự thuận lợi bởi không cần thiết đến bất kỳ phần mềm cấu hình thông qua công cụ cài đặt, chỉ cần “plug & play”. Vì hoàn toàn trong suốt nên số lượng các thiết bị cài đặt trong một mạng multidrop hay mạng vòng dự trù bị giới hạn tối đa 10 thiết bị, tổng khoảng cách là 20 km (12.4 mi) cho đường kết nối.

LRW-102 / LRW-102PP
… 78 kbit/s TP/FT-10
… LC connectors, single- or multimode
… LC connectors, Bi-di, single-or multimode
… Regenerated optical signal
… Transparent
… Redundant Power 10 – 60 VDC, 20 – 30 VAC
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Đăng bởi: mcttvietnam     Cập nhật: 26/06/2017 - 08:00
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: monxinhxinh01     Cập nhật: 10/05/2017 - 09:45
Đăng bởi: nguyenminhnguyen93     Cập nhật: 08/05/2017 - 13:22
Đăng bởi: anhduongtechcom     Cập nhật: 17/04/2017 - 09:17
Đăng bởi: duytrung9921@gmail.com     Cập nhật: 24/03/2017 - 10:01
Đăng bởi: donoithat     Cập nhật: 18/01/2017 - 16:01
Đăng bởi: nguyenngocnui1992@gmail.com     Cập nhật: 02/12/2016 - 15:54