Bí quyết kinh doanh Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập

Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®

Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
Chuẩn giao tiếp: LC, / Đèn báo tín hiệu /
Xem thêm
Hiện tại chưa có gian hàng nào bán sản phẩm Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS® trên Vatgia.com
Click vào đây để bán sản phẩm

Mô tả sản phẩm: Westermo LRW-102 Fibre optic repeater cho mạng LONWORKS®

Fibre optic solutions for LONWORKS® networks Các khối này được dùng để mở rộng khoảng truyền giữa hai hay nhiều mạng LONWORKS® trên sợi cáp quang single- / multimode lên tới khoảng cách 20 km (12.4 mi). Nó có thể hoặc là giải pháp point-to-point, hoặc giải pháp multidrop hoặc giải pháp vòng dự trù. Với các ứng dụng point-to-point, PP-version được sử dụng. Các modems có 1 bộ phận cảnh báo đầu ra để chỉ thị khi có bất kỳ lỗi nào phát sinh trên liên kết quang.

Fibre Optic Repeater
LRW-102 hoàn toàn trong suốt, nó mang lại sự thuận lợi bởi không cần thiết đến bất kỳ phần mềm cấu hình thông qua công cụ cài đặt, chỉ cần “plug & play”. Vì hoàn toàn trong suốt nên số lượng các thiết bị cài đặt trong một mạng multidrop hay mạng vòng dự trù bị giới hạn tối đa 10 thiết bị, tổng khoảng cách là 20 km (12.4 mi) cho đường kết nối.

LRW-102 / LRW-102PP
… 78 kbit/s TP/FT-10
… LC connectors, single- or multimode
… LC connectors, Bi-di, single-or multimode
… Regenerated optical signal
… Transparent
… Redundant Power 10 – 60 VDC, 20 – 30 VAC
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: lidinco     Cập nhật: 09/10/2017 - 11:35
Công ty Lidinco là đơn vị nhập khẩu và phân phối máy phát xung , máy phát hàm, máy phát tín hiệu Tại VN. Chúng tôi là đại diện chính thức của các tập đoàn: Advantex ...
Đăng bởi: khanhvoz76     Cập nhật: 06/10/2017 - 09:07
Chuyển đổi tín hiệu Muesen đại lý tại việt nam. công ty chúng tôi là đại lý của NSX Muesen tại VN. Chúng tôi cung cấp, lắp đặt thiết bị trên toàn quốc. Hàng có sẵn trong kho,...
Đăng bởi: toilamgiaphu     Cập nhật: 05/10/2017 - 16:42
Trở lại năm 2007, J + J đã tạo ra sự khác biệt giữa phụ tùng thiết bị truyền động điện và các tùy chọn cho bộ phận truyền động bằng điện bằng cách loại bỏ các tùy chọn và cung...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: shuanghuainstrumentco     Cập nhật: 19/09/2017 - 09:10
Đồng hồ áp suất ( áp lực) có kim xanh, đỏ có ý nghĩa gì?
Đăng bởi: duytrung9921@gmail.com     Cập nhật: 08/09/2017 - 08:56
Câu hỏi cho sản phẩm: Súng bắn nhiệt độ từ xa 880 Độ, 2 tai laser Fluke DT8880 Xem thông tin sản phẩm