Pxa-20Hmg , Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu , Nsd Việt Nam , Nhà Phân Phối Nsd Corp Chính Hãng, Nhập Khẩu

Liên hệ

Kdc Miếu Nổi , Bình Thạnh , Hcm


 

PXA-20HMG , Bộ chuyển đổi tín hiệu , NSD Việt Nam , Nhà phân phối NSD Corp chính hãng, nhập khẩu, giá tốt tại Việt Nam

 

NSD ABSO PX® – Magnetic Proximity Sensor – cảm biến tiệm cận từ tính

 

 

Cảm biến tiệm cận từ tính ABSO PX, NSD True Heavy Duty Magnetic Proximity Sensor được phát triển để sử dụng trong môi trường khắc nghiệt, nhiệt độ cao, độ rung cao, điều kiện nước và môi trường ngoài trời.

Khả năng chịu nhiệt tối đa: 150 ℃ (Có sẵn thông số 180 ℃ đặc biệt)

Xếp hạng bảo vệ: IP67 / IP69K

Chống rung: 2 × 102m / S2 (20G)

Khả năng chống va đập: 4,9 × 103m / S2 (500G)

 

 

Cảm biến tiệm cận từ tính ABSO PX bao gồm 8 dòng sản phẩm :

  • NSD Sensor HPM-116
  • NSD Sensor HPM-34
  • NSD Sensor HPS-M34D – Cylinder type
  • NSD Sensor HPS-M30M/ HPS-M18M – thread type
  • NSD Sensor HPS-M82A/ HPS-M95A – Block type
  • NSD Sensor HPS-R20A – Plunger type
  • NSD Sensor HPS-F60A – Flat type
  • NSD Sensor HPS-C25A – Position detection of cylinder stroke end

==================================================

 


King instrument VietnamArt number: 5859.164B
 MTL FLWMTR 25 GPM 1″ 120MM SC
 DIAL DISPLAY FLOWMETER
Koehleinstrument VietnamPart No: K16273
 Pensky-Martens Closed Cup Flash Tester, Electrically Heated, 220-240V, 50/60Hz
 Includes:
 – Cover Assembly
 – Brass Test Cup with Handle
 – Thermometer Holder
Koehleinstrument VietnamPart No: K16225
 P.M. Stirrer Motor, 115V / 230V, 50/60Hz
Koehleinstrument VietnamPart No: 250-000-09C
 ASTM 9C Thermometer
Koehleinstrument VietnamPart No: 250-000-10C
 ASTM 10C Thermometer
Kometer VietnamModel: SG-502
 Flow Switch Sensor ; Con’n : JIS 10K RF 65A ; With/Ser.No (S-1706476)
KraftPowercon VietnamModule: AIRCOOLED FK 80V/1200A
Module công suất của tủ chỉnh lưu
Laurel VietnamModel: LT81FRVF1
 DIN rail Transmitter
Maxitrol VietnamModel : 325-3M
 GAS Regulator
Maxitrol VietnamModel : 325-3M
 GAS Regulator
Meidensha VietnamModel: VT240S-015HE04-000Y000
 STO Function, Latest LCD OP
 Inverter ( replace for VT240S-015HA02 )
MICRO-EPSILON VietnamCode: ILD1700-2DR
 Laser Triangulation Displacement Sensors
MICRO-EPSILON VietnamCode: PC1700-3
 Power and output cable 3m long
MICRO-EPSILON VietnamCode: PCR1700-5
 Power and output cable, robotic use, 5m long
MOOG VietnamA67999-065
 Filter Disc
MOXA VietnamModel: NPort 5650-8
 8 port device server, 10/100M Ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin, 100V or 240V
MOXA VietnamModel: NPort 5650-8-M-SC
 8 port device server, 10/100M Ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin, 100M Multi mode Fiber, SC connector, 100V or 240V
MOXA VietnamModel: NPort 5650-8-S-SC
 8 port device server, 10/100M Ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin, 100M Single mode Fiber, SC connector, 100V or 240V
MOXA VietnamModel: NPort 5650-8-T
 8 port device server, 10/100M Ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin, 100V or 240V, -40~75℃
MOXA VietnamModel: NPort 5650-8-HV-T
 8 Port Device Server, 10/10M Ethernet, 3 in 1, RJ-45 8pin, 88-300 VDC, -40 to 85°C
MOXA VietnamModel: EDS-518A
 Industrial Gigabit Managed Ethernet Switch with 16 10/100BaseT(X) ports, 2 combo 10/100/1000BaseT(X) / SFP (mini-GBIC) ports, 0 to 60°C
MOXA VietnamModel: EDS-505A
 Managed Ethernet switch with 5 10/100BaseT(X) ports, -10 to 60°C operating temperature
MOXA VietnamModel: ioThinx 4510
 Advanced I/O, Ethernet network adapter, 3-in-1 serial port(s), -20 to 60°C operating temperature
MOXA VietnamModel: 45MR-1601
 Module for ioThinx 4500 Series, 16 DIs, 24VDC, NPN, -20 to 60°C operating temperature
MOXA VietnamModel: 45MR-2600
 Module for ioThinx 4500 Series, 16 DOs, 24VDC, sink , -20 to 60°C operating temperature
MOXA VietnamModel: 45MR-3800
 Module for ioThinx 4500 Series, 8 AIs, 0 to 20 mA/4 to 20 mA, -20 to 60°C operating temperature
MOXA VietnamModel: 45MR-6600
 Module for ioThinx 4500 Series, 6 RTDs, -20 to 60°C operating temperature
MOXA VietnamModel: IMC-21-M-SC
 Entry-level Industrial Media Converter, multi mode, SC, -10 to 60°C
MOXA VietnamModel: TCF-142-S-SC
 RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter. SC Single-mode.
MOXA VietnamModel: SFP-1GLXLC
 Small Form Factor pluggable transceiver with 1000BaseLX, LC connector, 10 km, 0 to 60°C
PORA VietnamEPC CONTROLLER
 Model: PR-102B
PORA VietnamBEPC sensor
 Model: PR-B20N
REIFLEXA VietnamArt number: 1A125.16gs
 REIFLEXA-Rubber-Compensator DN 125
 type 1A, YELLOWSTEEL – NBR/CR- , steel flanges
 acc. DIN PN 10/16, galvanized, length : 130 mm
Saimo VietnamModel: 6101F
 Mount Integrator Sensor
Saimo VietnamModel: PLR 2050
 Stepper Speed Sensor
Sunil P.L.S VietnamModel: SP1500F-600X700-320ST
 Power base
West cs VietnamModel: P6100-1-1-1-1-0-0-0-0
P6100 1/16TH DIN CONTROLLER 
Woonyoung VietnamModel: WY42-2KAW
 Dry transformer
Woonyoung VietnamModel: WY4422-500AW
 Dry transformer

 

Apollo Fire Vietnam, RMF Vietnam, Thorn security Vietnam, Siba Vietnam, Invertek Vietnam, Datapaq Vietnam, Univer Vietnam, Kromschroder – Elster Vietnam, Estun Vietnam, Tokimec Vietnam, Karl Dose Vietnam, Crosby Group Vietnam, Kleintools Vietnam, Weintek HMI Vietnam, Facom Vietnam, MTL Vietnam, Maxitrol Vietnam, Rion Vietnam, PT loadcell Vietnam, Hengslter – West Vietnam, Nikon Vietnam, MSA Vietnam, Kuroda Vietnam. Draeger Vietnam, Meanwell Vietnam, Schmersal Vietnam, Parker Vietnam, Moxa Vietnam, Takex Vietnam, Albertinternational Vietnam, MEDC Vietnam, Leser Vietnam, Kawasaki Vietnam, Rexnord Vietnam, Willdan Vietnam, Pfannenberg Vietnam, Ripack Vietnam, Asahi Gauge Vietnam, Gefran Vietnam, Kuli Helmut Kempkes Vietnam, Iwaki Vietnam, Nemicon Vietnam, Baumer Vietnam, Eltra Vietnam, Sick Vietnam, Contrinex Vietnam, Kateel Vietnam, Novotechnik Vietnam, SWA Systems Vietnam, Staubli Vietnam, Koyo Vietnam, Stahl Vietnam, Keyence Vietnam, Pentair–Tyco Vietnam, Shlixin Vietnam, Yangming Vietnam, Negele Vietnam, Cavotec Vietnam, Pizzato Vietnam, Allen Bradley Vietnam, Schmersal Vietnam, ACMI Vietnam, Pluspower Vietnam, Werma Vietnam, E2S Vietnam, MBS AG Vietnam, ESA Vietnam, Ebmpapst Vietnam, Panasonic Vietnam, Kacon Vietnam, Commonwealth Vietnam

HẾT HẠN

0937 187 325
Mã số : 16363708
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 15/08/2021
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn