Lọc Máy Phát Điện - Lọc Dầu - Lọc Gió - Lọc Nhiên Liệu - Lọc Volvo 477556

850.000

Hopquang Technical Services Trading Co., Ltd

Description
Chi Tiết
LỌC VOLVO PENDA 477556Lube, By-Pass Spin-OnNhãn hiệu: Volvo PendaXuất xứ: Made in GermanyKiểu động cơ: DIESELLoại: lọc dầuMô Hình động cơ:TAD733GEchất lượng: Hiệu Suất caođóng gói: Volvo PendaTên sản phẩm:Volvo lọcOEM No:477556Lọc Thay THế: LF35654Descripition:
Length Or Height: 241.3 mm,9.5 in
Outside Diameter Top: 125.43 mm,4.938 in
Thread: 1.375-16 female

- HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
- ĐỔI TRẢ TRONG VÒNG 48h - GIÁ CẢ HỢP LÝ, GIAO HÀNG TẬN NƠI.
- NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI BỞI CÔNG TY TNHH TM DV KỸ THUẬT HỢP QUANG
- CHUYÊN CUNG CẤP CÁC LOẠI PHỤ TÙNG VÀ LỌC THƯƠNG HIỆU CAO CẤP: CAT, FLEETGUARD, VOVLO - NANN FILTER, MTU Lọc nhớt giành cho các động cơ CUMMINS.

- Ứng dụng đa dạng phong phú, động cơ Cummins có thể dùng cho cả máy móc nông nghiệp, công nghiệp và mát phát điện.

Giá Liên Hệ:

CÔNG TY TNHH TM DV KỸ THUẬT HỢP QUANG
HOP QUANG SERVICES - TRADING CO.,LTD
Đ/C : 95/3 Gò Dầu - P.Tân Quý - Q.Tân Phú - Tp.HCM
Văn Phòng : 95/2A Gò Dầu - P.Tân Quý - Q.Tân Phú - Tp.HCM
ĐT : (08)22457329- 0903034409
MST: 0313728502
Email: hopquangcare@yahoo.com.vn
www.hopquangcare.com.vn/filter

 

 

VOLVO 4775565
BALDWIN B7685
BALDWIN B7575
FLEETGUARD LF3326
WIX FILTERS 51749
FLEETGUARD LF777
CUMMINS 3313284
DONALDSON P779206
WIX FILTERS 51414
CLARK 2365955
DEERE JOHN RE21748
DEERE JOHN AR21748
KOEHRING X13201011
KOEHRING 7305346
AIR REFINR PL3326
All Parts B7685
All Parts B7575
LINK BELT 3H1749
FLEETGUARD LF3589
FLEETGUARD LF3542
BALDWIN 16039
CARQUEST 85749
CARQUEST 85681
CARQUEST 85414
CARQUEST 85377
BIG A 92681
BIG A 92414
BIG A 92377
ISUZU 1132400611
PUROLATOR 6718469
ISUZU 1132400610
WIX FILTERS 551749
ISUZU 1132400422
WIX FILTERS 51681
GM 94056207
WIX FILTERS 51377
GM 94048385
CUMMINS 3308616
GM 94048254
CASE IH 901158T1
FORD E2HS6N602AA
NAPA 1414
NAPA 1377
KRALINATOR L276
NAPA 1749
NAPA 1681
HASTINGS FP439
FLEETRITE LFR8777
FLEETRITE LFR83589
KNECHT OC282
MANN-FILTER WP11102
BOSCH 0451300003
HENGST FILTER H200WN
UFI 2344600
MECAFILTER ELH4741
SCT Germany SK807
ALCO FILTER SP1011
UNICO FILTER BI10260
SOFIMA S4120R
FRAM P9407
MAHLE ORIGINAL OC282
MEAT & DORIA 15020
CLEAN FILTERS DO5505
HOFFER 15020
FEBI BILSTEIN 27799
DENCKERMANN A210092
LUBER FINER LFP8642
KOLBENSCHMIDT 50013261
DT 211036
HEXEN K1008
BOSCH 0986B01020
FRAM P3555A
LUBER FINER LFP777B
WIX FILTERS 51660
VOLVO 471392
KAGER 100038
FILTRON OP631
FLEETGUARD LF3654
CLEAN FILTERS DO933
VOLVO 119962280
VOLVO 4713921
QUINTON HAZELL 51660
RENAULT 7420541379
DONALDSON P550425
PUROLATOR L50250
FORD E3HZ6731A
RENAULT 5000812484
KNECHT 09817875
RENAULT 5001846647
HENGST FILTER H240W01
HITACHI AR98330
HASTINGS LF416
MAHLE FILTER 09817883
KOMATSU LF777
FLEETGUARD LF3410
RENAULT 7420430751
CLEAN FILTER DO933
WIX 51660
POWERPART 4775565
POWERPART 477556
FIAT OM CARELLI ELEV 74322701
RENAULT TRUCKS 7420541379
RENAULT TRUCKS 5001846647
CROSLAND 2020
TEHO 4305
MACK 20843764
MANN-FILTER WP1290
BALDWIN B7577
CROSLAND 2023
TECNOCAR R214
DONALDSON P550777
RENAULT TRUCKS 5000812484
PURFLUX LS842
MAHLE FILTER OC282
MACK 20845764
FRAM P5465
FLEETGUARD LF3635
RENAULT TRUCKS 7420430751
LIEBHERR 5604365
CUMMINS 3313283
COOPERS AZL419
ACDelco P940
UNIFLUX FILTERS XO180
COOPERS LSB5164
KOLBENSCHMIDT 261OS
CHAMP LFP8642
VOLVO 21170573
FRAM P5786
CATERPILLAR 1W8845
FIAAM FT5460
GUD FILTERS Z238
BOSCH P0003
WOODGATE WGL777
O & K 1408923
JOHN DEERE AR98330
CUMMINS 3313289
CUMMINS 3304232
GM 2054371
GM 25011188
KOMATSU 6002121511
KOMATSU 6002121510
COOPERS LSB5145
WOODGATE WGL3654
DENCKERMANN A210603
GUD FILTERS Z374
P.B.R. BC1178
PBR BC1178
FRAM P3555PL
ISUZU 1132400670
GM 2054377
CATERPILLAR 9Y4468
VME 119962280
CLARK 963023
CUMMINS 3889311
BOMAG 31780104
SOFIMA S3410R
UNIFLUX FILTERS XO156
LAUTRETTE FH502V
LAUTRETTE ELH4741
BALDWIN B7577B
BOSCH 0986B01007
TEHO OK305
HITACHI 4204048
CUMMINS 3312287
CUMMINS 3021658
DONALDSON LFP550777
FIAAM FT5596
CATERPILLAR 7C4228
GM 15587320
GM 23518672
FAUN 0746870
ERF C3304232
ERF 1356344
UFI 2341000
CHAMP LFP777B
VOLVO 8121109
VOLVO 471393
FRAM K3668A
TEMPLIN 100308901190
DT 624201
INGERSOLL-RAND 92048933
BALDWIN B7409
JOHN DEERE RE21748
BALDWIN B333
JOHN DEERE PMLF777
MISFAT ZM139
DELPHI EFL993
MISFAT Z410
FODEN TRUCKS Y08552602
COOPERSFIAAM FILTERS FT5596
FODEN TRUCKS Y03723200
COOPERSFIAAM FILTERS FT5460
IHC 1212621H1
FODEN TRUCKS Y03426604
IHC 572498C1
FORD NEW HOLLAND 1350561
MASSEY-FERG-HANOMAG 771308M1
FIAT-HITACHI 4470167
KOMATSU 1212621H1
CATERPILLAR 3I1206
ASAS SP589
ALLIS-CHALMERS 4322701
ASAS SP2689
A.P. LK3737
FIL FILTER ZP69
CUMMINS 3309637
ELOFIC EXL528
HITACHI RE42051
ELOFIC EXF352
CROSLAND FILTERS 2020
VOLVO 21707132
GM 5266845
VOLVO 4713982
CHAMP LFP777A
RENAULT 5000682148
FIAT 74322701
FIAT 73124135
KRALINATOR L375
NAPA 1660
BIG A 92660
ISUZU 1132401631
CARQUEST 85660
MITSUBISHI ME034879
ALLIANCE ABPN10GLF3654
MITSUBISHI 3754002100
FRAD 10611853130
MACK 21707135
UNICO FILTER LP11102
ISUZU 1132401310
FORD SFD901158T
KNECHT OC60
GM 25011187
ALCO FILTER SP1026
MOTORCRAFT FL3
FIAT OM CARELLI ELEV 73124135
LEYLAND CU3304323
AMC Filter IO3313
DONALDSON LFP170777
PURFLUX LS842
ISUZU X13201011
SOFIMA SFS0671
DONALDSON LF3654
MASSEY FERGUSON 771308M1
FEBI BILSTEIN 27799
ISUZU 4283860
WIX FILTERS 51749MP
FLEETGUARD MK13170
MASSEY FERGUSON 3632567M1
ISUZU 4175913
YALE&TOWNE 6960390
FLEETGUARD MK13169
CUMMINS 3303242
CLEAN FILTERS DO5505
ISUZU 2906548300
WIX FILTERS 51660E
FLEETGUARD MK13150
CUMMINS 331283
ZETTELMEYER 2288144
ISUZU 1878116390
BOSCH 451300003
FLEETGUARD MK13119
POCLAIN B1350561
TEMPLIN 100308901310
ISUZU 156071790
GATES 26209
FLEETGUARD MK13113
CASE IH 572498C1
AGCO 74322701
ISUZU 156071440
PURFLUX LS702
FLEETGUARD MK13071
CASE IH 1212621H1
DT OF556
FIAAM FT5596
FLEETGUARD MK13068
INGERSOLL-RAND 85401917
LUBER FINER LFP2288
ISUZU 132400421
FIAAM FT5460
FLEETGUARD MK13051
INGERSOLL-RAND 35357250
GIF FILTER GL306
ISUZU 1132402090
MANN-FILTER WP111023
FLEETGUARD LF777J
TECNOCAR R237
ACDelco EFL993
ISUZU 1132401632
FLEETGUARD LF3545
VME 4713921
ACDelco 6940
WIX 51414
MANN-FILTER WP1295
HINO S234011700
CLARK 4076282
ACDelco 06940
OE 97714534
CHAMPION LFP777A
HINO 156071790
DEMAG 692306
ACDelco PM1317
OE 94048385
CHAMPION HO513
HINO 156071760
AIR REFINER PL777
ACDelco PF1267
OE 8940483850
MAHLE FILTER OC60
HINO 156071440
AIR REFINER PL3326
SCT Germany SM821
OE 25011551
MANN-FILTER W12250
VOLVO-PENTA 4775565
MENGELE 98041803
OE 15964034
KOLBENSCHMIDT 216OS
HINO 156071421
JOHN DEERE RE42051
NEW HOLLAND V57124
OE 156071760
SKF 442045
HINO 156071420
FIATALLIS 74322701
NEW HOLLAND 86546626
OE 156071421
PIERBURG 50013261
SISU 1216400531
CATERPILLAR 9Y4524
NEW HOLLAND 57124
OE 1132600611
TRUCKTEC AUTOMOTIVE 0318008
FRAM PH2855A
SOFIMA 2341000
OE 1132401632
PUROLATOR L30003
BLUE MOUNTAIN BMI3465
ISUZU 1132400421
MECAFILTER FH502V
OE 1132400611
ALLIANCE ABPN10GLF777
QAP WT529002
ISUZU 1132400420
IHC 1666053C1
GONHER GP556
CASE P1350561
Better Brake 15050
INTER HARV. 572498C1
HASTINGS LF251
CARQUEST 26209
AutoZone FL3
INTER HARV. 1212621H1
IHC 1239944H1
HASTINGS LF675
BIG A 92749
GUD Z374
ISUZU 1132400661
MFILTER TF660
FIAT 700703332
HITACHI 4470167
FRAM P3555
ISUZU 1132400660
MFILTER MH3344
FIAT 61259040
HITACHI 4429727
VW 477556
GM 23530413
ONAN 122077700
WIX 51749
HITACHI 4379562
GM 89002457
ISUZU 1132401630
ONAN 1220777
HITACHI 4371313
VOLVO 40412306
ISUZU 1132401583
ONAN 1220703
FORD E32HZ6731A
HITACHI 42859641
VOLVO 21707135
ISUZU 1132401582
ONAN 1220526
FORD E3HZ6731B
HITACHI 4285964
MAHLE ORIGINAL OC60
NISSAN 5221706532
BALDWIN BK6663
FORD 83MF6N062AA
HITACHI 42040481
KRAMER L275
NISSAN 5221170573
BALDWIN BK6660
FORD 6130864

Bình luận

HẾT HẠN

0903 034 409
Mã số : 16006447
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 24/07/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn