Dây Nhảy Quang Om3 10G ( Om3 Patch Cord ) Sử Dụng Cho Các Loại 10 Gigabit Ethernet Transceiver, Xfp Module

Liên hệ

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Hcm


Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại DÂY NHẢY QUANG OM3 10G  ( OM3 Patch cord )    như sau: 

 

DÂY NHẢY QUANG OM3 10G  ( OM3 Patch cord )

Thông tin sản phẩm


- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode (50/125), sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...


- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.


- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transceiver; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm:
1. Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

 

Được sử dụng cùng với các loại  10 Gigabit Ethernet Transceiver, XFP Module

 

 Vui lòng xem thêm chị tiết tại link:

 www.vietsaovang.com/modules.php

 

Nếu các bạn & quý công ty có nhu cầu mua về sử dụng hoặc mua đi bán lại vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi để được hỗ trợ giá vào thời gian giao hàng tốt nhất, thông tin như sau: 

 

Di động: 090 336 1150/ 094 796 9398 gặp Mr. Bình
 

 

Công ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG 

P202, Lầu 2, số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. HCM 

Tel:  08 - 6272 6680      Fax: 08 - 3836 0945 

Email: vietsaovang@gmail.com or sales@vietsaovang.com

Yahoo chat: vietsaovang 

MSN chat: vietsaovang 

Skype chat: viet.sao.vang 

Web: www.vietsaovang.com  or  www.SFPmodule.com



Bình luận

6272 668 0
Mã số : 3982830
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 20/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn