Phân Phối Bộ Chuyển Đổi Quang Điện

Liên hệ

42/18 Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, Tp.hcm


                                            CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG THÀNH CÔNG
                                                                        -o0o-
         NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI Cáp Quang và Phụ Kiện TCN, WINTOP, 3ONEDATA, CISCO, HP-3COM
                                                                            TẠI VIỆT NAM

 

HOTLINE 24/24 : (08)6285 0999

LH: MR.PHONG 0935.246.479 HOẶC MR.DUẨN 096.402.1818
Trụ sở chính: 42/18 Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP.HCM
Điện thoại : (08)6285 0999 - Fax: (08)6285 1999 - MST: 0312571270

Email :duan@mangthanhcong.vn – Websitewww.mangthanhcong.vn​  $  www.wintoptec.vn.

 

 

Bộ chuyển đổi quang điện giúp mở rộng mạng LAN nội bộ của bạn bằng cách dùng 1 hoặc 2 sợi (core) cáp quang.

Tùy theo từng nhu cầu cụ thể mà bạn có thể chọn loại bộ chuyển đổi quang điện không quản lý (non-management) hoặc có khả năng quản lý (management).
Cho dù bạn dùng loại converter quang đơn mốt (singlemode) hay converter quang đa mốt(multimode) thì bạn đều có thể chọn loại BiDi cho phép truyền dẫn thu-phát trên một sợi cáp quang duy nhất.


Bộ chuyển đổi quang điện còn có thể tự động điều chỉnh theo tiêu chuẩn IEEE802.3u
Các đèn LED sẽ báo hiệu trạng thái của bộ chuyển đổi quang điện, tốc độ cổng điện (cáp UTP , RJ-45), Link, và tình trạng full/ half duplex, cổng quang FX .
Các converter quang độc lập (stand alone) này cũng có thể được gắn tập trung vào các khung quản lý tập trung (chassis) , các khung này có khả năng tập trung 14 đến 16 converter quang trên một khung



Chương trình khuyến mãi tháng 11/2014 (Chi tiết xem tại[​IMG] (http://www.mangthanhcong.vn/ )




[​IMG]


Hình ảnh của bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang và 2 cổng RJ-45



Tổng quan về bộ chuyển đổi quang điện

- Tương thích với IEEE802.3u 100BASE-TX : chuẩn cho kết nối cáp đồng TP và IEEE802.3u tiêu chuẩn giao diện quang 100BASE-FX 


- Mở rộng khoảng cách cáp đồng Ethernet (RJ-45), chuyển đổi cáp quang


- Cung cấp cổng kết nối cáp quang : SC/LC


- Hỗ trợ chức năng tự động phát hiện tốc độ 10/100M và chế độ song/bán song công (full / half) tự động


- Hỗ trợ tự động uplink (auto MDI / MDI-X) ở cổng TP, không cần thay cáp thẳng/cáp chéo (cross-over)


- Mở rộng khoảng cách cáp quang lên đến 120km qua cáp quang đơn mode (singlemode)


- Hỗ trợ chức năng LFPT (Link-Fault-Pass-Through) 


- Có thể cấu hình bằng cách DIP switch 



Bình luận

HẾT HẠN

0862 850 999
Mã số : 12073476
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 17/09/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn