Phân Phối Mediaconverter

Liên hệ

42/18 Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, Tp. Hcm



CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG THÀNH CÔNG (TCN)

    ĐỘC QUYỀN THƯƠNG HIỆU WINTOP TẠI VIỆT NAM

Hotline 24/24 : (08) 6285.0999

Mr.Phong 0935.246.479 hoặc Mr. Duẩn : 0914.453.166

 


CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG THÀNH CÔNG

 


              -o0o-

             NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI Cáp Quang và Phụ Kiện TCN, WINTOP, CISCO, HP-3COM, AMP 

               TẠI VIỆT NAM


                Trụ sở chính: 42/18 Lương Thế Vinh, Phường Tân Thơí Hòa,  Quận Tân Phú, TP. HCM


Điện thoại    : (08)6285 0999 - Fax: (08)6285 1999 - MST: 0312571270 Email :duan@mangthanhcong.vn 




TT

THÔNG SỐ SẢN PHẨM

MODEL

HÌNH ẢNH 

GIÁ (VNĐ)

Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet sang Quang   

1

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km

YT-8110MA-11-2

 

             

2

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 20Km

YT-8110SA-11-20

              

3

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 40Km

YT-8110SA-11-40

              

4

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 60Km

YT-8110SA-11-60

              

5

1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode  80Km

YT-8110SA-11-80

           

6

1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-11-20A

              

7

1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-11-20B

              

8

1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-11-40A

              

9

1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-11-40B

              

10

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm

YT-8110SB-11-60A

 

              

11

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm

YT-8110SB-11-60B

           

12

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1310/1550nm

YT-8110SB-11-80A

           

13

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1550/1310nm

YT-8110SB-11-80B

           

Bộ chuyển đổi 2 cổng 10/100M Fast Ethernet sang Quang  

14

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 MM 2Km  

YT-8112MA-2

              

15

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 20Km

YT-8112SA-20

              

16

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 40Km

YT-8112SA-40

              

17

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 60Km

YT-8112SA-60

              

18

2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8112SB-20A

              

19

2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8112SB-20B

              

20

2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8112SB-40A

             

21

2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8112SB-40B

 

              

22

2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm 1550DFB

YT-8112SB-60A

              

23

2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm 1550DFB

YT-8112SB-60B

              

Bộ chuyển đổi 4 cổng 10/100M Fast Ethernet -> 1 Fx Port

24

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm MM 2Km SC

YT-8110MA-14-2

 

              

25

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 20Km SC

YT-8110SA-14-20

              

26

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 40Km SC

YT-8110SA-14-40

              

27

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 60Km SC

YT-8110SA-14-60

              

28

4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-14-20A

              

29

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-14-20B

              

30

4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-14-40A

              

31

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-14-40B

              

Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet -> Quang

32

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC

YT-8110GMA-11-05-AS

              

33

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm MM 2Km SC

YT-8110GMA-11-2-AS

              

34

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 10Km SC

YT-8110GSA-11-10-AS

              

35

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 20Km SC

YT-8110GSA-11-20-AS

              

36

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm  SM 40Km SC

YT-8110GSA-11-40-AS

           

37

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 60Km SC

YT-8110GSA-11-60-AS

           

38

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 10Km SC

YT-8110GSB-11-10A-AS             

              

39

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 10Km SC

YT-8110GSB-11-10B-AS             

           

40

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 20Km SC

YT-8110GSB-11-20A-AS             

              

41

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 20Km SC

YT-8110GSB-11-20B-AS   

           

42

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 40Km SC

YT-8110GSB-11-40A-AS   

           

43

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km  SC

YT-8110GSB-11-40B-AS    

           

Bộ chuyển đổi 1000M Gigabit Ethernet -> Quang

44

1 cổng Ethernet 1000M 850nm VSCEL MM 550M SC

YT-8110GMA-11-05

 

45

1 cổng Ethernet 1000M 1310nm SM 10Km SC

YT-8110GSA-11-10

 

46

1 cổng Ethernet 1000M 1310nm SM 20Km SC

YT-8110GSA-11-20

 

47

1 cổng Ethernet 1000M 1310nm  SM 40Km SC

YT-8110GSA-11-40

 

48

1 cổng Ethernet 1000M 1550nm DFB SM 60Km SC

YT-8110GSA-11-60

 

49

1 cổng Ethernet 1000M 1310/1550nm WDM BiDi 10Km SC

YT-8110GSB-11-10A

 

50

1 cổng Ethernet 1000M 1550/1310nm WDM BiDi 10Km SC

YT-8110GSB-11-10B

 

51

1 cổng Ethernet 1000M 1310/1550nm WDM BiDi 20Km SC

YT-8110GSB-11-20A

 

52

1 cổng Ethernet 1000M 1550/1310nm WDM BiDi 20Km SC

YT-8110GSB-11-20B

 

53

1 cổng Ethernet 1000M 1310/1550nm WDM BiDi 40Km SC

YT-8110GSB-11-40A

 

54

1 cổng Ethernet 1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km SC

YT-8110GSB-11-40B

 

Bộ chuyển đổi 4 cổng 10/100M Fast Ethernet -> 2 Fx Port (10/100/1000M SFP)

54

4 cổng Ethernet 10/100/1000M + 2 GE SFP slots

YT-8110G-24-SFP-AS

 

Bộ chuyển đổi Ethernet -> SFP Quang

55

Fast Ethernet 10/100M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang fast ethernet)

YT-8110-SFP

 

              

56

Gigabit Ethernet 1000M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang Giga ethernet)

YT-8110G-SFP

              

57

Gigabit Ethernet 10/100/1000M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang Giga ethernet)

YT-8110G-SFP-AS

 

Media Converter Rack-Mount Chassis 

58

14 Khe cắm Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn DC + AC

YT-81/4-2A

       

59

16 Khe cắm Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn DC + AC

YT-81/6-2A

     

Management Media Converter Rack-mount chassis 

60

17 Khe cắm Management Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn DC + AC

YT-81/7-2A

 

 


Bình luận

HẾT HẠN

0862 850 999
Mã số : 11909708
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 17/09/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn