Module Quang Cisco Glc-Lh-Smd 1000Base-Lx/lh Sfp Transceiver

1,08 triệu

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam

GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

Cisco Part Number : GLC-LH-SMD
Cisco Product #      : GLC-LH-SMD=
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

GLC-LH-SMD, GLC-LH-SMD= The 1000BASE-LX/LH SFP, compatible with the IEEE 802.3z 1000BASE-LX standard, operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to 10 km and up to 550 m on any multimode fibers. When used over legacy multimode fiber type, the transmitter should be coupled through a mode conditioning patch cable.

Mọi chi tiết xin liên hệ để có giá tốt:

Hồ Lâm

Mobile/Zalo/Viber: (+84-90) 8505 685
Skype : holamelec

Email: lamho@quanglam.com.vn

************************************

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG LÂM
160/1/67 Phan Huy Ích, P.12, Q. Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh
ĐT: 028-38313 119           

Website: http://www.quanglam.com.vn 

Bình luận

0908 505 685
Mã số : 15914700
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 20/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn