Apt-1124S33Oc, 10/100/1000M Media Converter

Liên hệ

53C,hồ Hảo Hớn,p-Cô Giang,q1,tp-Hcm



 Tên sản phẩmAPT-1124S33OC, 10/100/1000M MEDIA CONVERTER
  Hãng sản xuấtAPTTEK - TRUNG QUỐC
  Khách xem842
  Ngày cập nhật16-03-2011
  Giá cảVui lòng gọi
  Bảo hànhMới 100%, bảo hành 12 tháng


APT-1124S33OC, 10/100/1000M MEDIA CONVERTER


THÔNG TIN CHI TIẾT VỀ SẢN PHẨM


Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại Thiết bị chuyển đổi quang điện - Media converter của hãng APTtek - Trung Quốc như sau:

 

Thiết bị chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M


APT-1124S33OC - 20km

APT-1124S34OC - 40km

Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124S33OC có thể biến đổi tín hiệu truyền điện dạng Ethernet sang tín hiệu truyền dạng quang. Đặc điểm của bộ chuyển đổi này là cổng Rj-45 có thể tự động phân biệt tốc độ truyền kết nối thiết bị và vượt qua tần số làm việc thương thảo tự động để thích ứng thiết bị. Tốc độ có thể là 10M, 100M, 1000M. Vì giao tiếp quang độc lập xây dựng sẵn, 1000Base-LX, cải thiện độ ổn định và nhanh nhẹn tại thời điiểm vận hành.



Chuẩn:IEEE802.3ab/z,IEEE802.3u,IEEE802.3x,IEEE802.1q,10Base-T,100B ASE-TX,1000BASE-TX,1000Base-SX,1000Base-LX standard


Hỗ trợ: TCP/IP,PPPOE,DHCP,ICMP,NAT protocol


Đầu nối: RJ45-UTP và SC Connector


Đèn LED: POWER,SPDFX1000,SPDTX1000,FX Link/Act,TX Link/Act,FDX


Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps


Cơ chế :Full hoặc Half Duplex


Nguồn cung cấp: AC 100-260V  DC1A@+5V


Nhiệt độ: 0 - 70 độ C


Độ ẩm: 5% - 90%

Kích thước: 30 x 110 x 140 mm (HxWxL)


Cáp: CAT 5 UTP




Nếu các bạn & quý công ty có nhu cầu mua về sử dụng hoặc mua đi bán lại vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi để được hỗ trợ giá vào thời gian giao hàng tốt nhất, thông tin như sau:


Di động: 0938 144 829 - 0938 744 829 gặp Mr. Hòa


Công ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG

P202, Lầu 2, số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. HCM

Fax: 08 - 3836 0945

Email:  hoa.td@vietsaovang.com

Yahoo chat: hoatran_vgs

 

Skype chat: hoa.vgs


Thông tin chung

Manufacturer APTTEK
Type CHINA

Bình luận

0938 144 829
Mã số : 5911320
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 30/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn