Bán Sỉ, Bán Lẻ Dây Nhảy, Dây Nối Quang, Converter Quang Hãng Wintop

Liên hệ

42/18 Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, Tp.hcm


                                       CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG THÀNH CÔNG
                                                                        -o0o-
         NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI Cáp Quang và Phụ Kiện TCN, WINTOP, 3ONEDATA, CISCO, HP-3COM
                                                                   TẠI VIỆT NAM

 

HOTLINE 24/24 : (08)6285 0999

LH: MR.PHONG 0935.246.479 HOẶC MR.DUẨN 096.402.1818
Trụ sở chính: 42/18 Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP.HCM
Điện thoại : (08)6285 0999 - Fax: (08)6285 1999 - MST: 0312571270

Email :duan@mangthanhcong.vn – Websitewww.mangthanhcong.vn​  $  www.wintoptec.vn.



Giới thiệu sản phẩm

MODELYT-8110SA-11-20 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODELYT-8110SA-11-20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODELYT-8110SA-11-20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODELYT-8110SA-11-20 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Đặc điểm

1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
4. Sử dụng nguồn 5V DC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK2000)

Thông số kỹ thuật

 Chuẩn

 IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

 Tín hiệu điện 

 T+, T-, R+, R, GND

 Tín hiệu quang 

 TX, RX

 Chế độ làm việc

 Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex

 Tốc độ cổng điện 

 Thích ứng 10/100Mbps

 Tốc độ cổng quang

 100Mbps

 Khoảng cách cổng điện

 Cổng RJ45: 100M

 Khoảng cách quang

 Multi-mode: 2 Km (tùy chọn)

 Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM 

 Loại dây cáp điện

 UTP 5E 

 Loại dây cáp quang

 Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um

 Multi-mode 50/125, 62.5/125μm

 Bước sóng cổng quang

 850nm, 1310nm, 1550nm

 Đầu kết nối cổng điện

 1 cổng RJ45

 Đầu kết nối cổng quang

 SC, FC hoặc ST hoặc tùy chọn

Điều kiện môi trường

 Nhiệt độ hoạt động

 -10°C ~ 65°C

 Nhiệt độ lưu trữ

 -20°C ~ 70°C

 Độ ẩm trung bình

 5% ~ 95%

Nguồn

 Nguồn

 5VDC

 Suy hao

 4W

Kích cỡ

 L*W*H

 94mm*71mm*26mm

 Vỏ

 Hợp kim

 Màu

 Trắng

Trọng lượng

 180g

Chứng nhận

 



Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet -> Quang

1

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km SC

YT-8110MA-11-2

WINTOP

2

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 20Km SC

YT-8110SA-11-20

WINTOP

3

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 40Km SC

YT-8110SA-11-40

WINTOP

4

1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 60Km SC

YT-8110SA-11-60

WINTOP

5

1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode 80Km SC

YT-8110SA-11-80

WINTOP

6

1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode 100Km SC

YT-8110SA-11-100

WINTOP

7

1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-11-20A

WINTOP

8

1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-11-20B

WINTOP

9

1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-11-40A

WINTOP

10

1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-11-40B

WINTOP

11

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm

YT-8110SB-11-60A

WINTOP

12

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm

YT-8110SB-11-60B

WINTOP

13

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1310/1550nm

YT-8110SB-11-80A

WINTOP

14

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1550/1310nm

YT-8110SB-11-80B

WINTOP

16

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 20Km

YT-8112SA-20

WINTOP

17

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 40Km

YT-8112SA-40

WINTOP

18

2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 60Km

YT-8112SA-60

WINTOP

19

2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8112SB-20A

WINTOP

20

2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8112SB-20B

WINTOP

21

2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8112SB-40A

WINTOP

22

2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8112SB-40B

WINTOP

23

2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm 1550DFB

YT-8112SB-60A

WINTOP

24

2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm 1550DFB

YT-8112SB-60B

WINTOP

Bộ chuyển đổi 4 cổng 10/100M Fast Ethernet -> 1 Fx Port

25

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm MM 2Km SC

YT-8110MA-14-2

WINTOP

26

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 20Km SC

YT-8110SA-14-20

WINTOP

27

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 40Km SC

YT-8110SA-14-40

WINTOP

28

4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 60Km SC

YT-8110SA-14-60

WINTOP

29

4 cổng Ethernet 10/100M 1550nm SM 80Km SC

YT-8110SA-14-80

WINTOP

30

4 cổng Ethernet 10/100M 1550nm SM 100Km SC

YT-8110SA-14-100

WINTOP

31

4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-14-20A

WINTOP

32

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

YT-8110SB-14-20B

WINTOP

33

4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-14-40A

WINTOP

34

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

YT-8110SB-14-40B

WINTOP

35

4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 60Km SC

YT-8110SB-14-60A

WINTOP

36

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 60Km SC

YT-8110SB-14-60B

WINTOP

37

4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 80Km SC

YT-8110SB-14-80A

WINTOP

38

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 80Km SC

YT-8110SB-14-80B

WINTOP

Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet -> Quang

39

1 cổng  Ethernet 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC

YT-8110GMA-11-05-AS

WINTOP

39

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm MM 2Km SC

YT-8110GMA-11-2-AS

WINTOP

40

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 10Km SC

YT-8110GSA-11-10-AS

WINTOP

41

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 20Km SC

YT-8110GSA-11-20-AS

WINTOP

42

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm  SM 40Km SC

YT-8110GSA-11-40-AS

WINTOP

43

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 60Km SC

YT-8110GSA-11-60-AS

WINTOP

44

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 80Km SC

YT-8110GSA-11-80-AS

WINTOP

45

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 100Km SC

YT-8110GSA-11-100-AS

WINTOP

46

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 120Km SC

YT-8110GSA-11-120-AS

WINTOP

47

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 20Km SC

YT-8110GSB-11-20A-AS             

WINTOP

48

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 20Km SC

YT-8110GSB-11-20B-AS   

WINTOP

49

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 40Km SC

YT-8110GSB-11-40A-AS   

WINTOP

50

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km  SC

YT-8110GSB-11-40B-AS    

WINTOP

51

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 60Km SC

YT-8110GSB-11-60A-AS             

WINTOP

52

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 60Km SC

YT-8110GSB-11-60B-AS   

WINTOP

53

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 80Km SC

YT-8110GSB-11-80A-AS   

WINTOP

54

1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 80Km  SC

YT-8110GSB-11-80B-AS    

WINTOP

Bộ chuyển đổi Ethernet -> SFP Quang

56

Fast Ethernet 10/100M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang fast ethernet)

YT-8110-SFP

WINTOP

57

Gigabit Ethernet 1000M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang Giga ethernet)

YT-8110G-SFP

WINTOP

58

Gigabit Ethernet 10/100/1000M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang Giga ethernet)

YT-8110G-SFP-AS

WINTOP

60

16 Khe cắm Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn AC

YT-81/6-2A

WINTOP

Management Media Converter Rack-mount chassis

61

17 Khe cắm Management Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn AC

YT-81/7-2A

WINTOP

 



Bình luận

0862 850 999
Mã số : 12367319
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 06/11/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn