Saleit - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Opt-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310Nm, 25Km

650.000

Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

Công ty cổ phần SaleIT
ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10
Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01
Http://www.saleit.vn
Chất lượng - Giá cả cạnh tranh - Dịch vụ hoàn hảo!
Cam kết 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành!

Đây là giá bán lẻ ra thị trường, khách hàng mua số lượng liên hệ trực tiếp với số điện thoại 0983 6898 10 hoặc nick yahoo: phamhoa_tdh2 hoặc saleit_01để được download giá dealer./


Converter quang Optone OPT-1100S25
[Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310nm, 25km
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310nm, 25km
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310nm, 25km
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310nm, 25km
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 10/100M, Single Mode, 1310nm, 25km

Giá bán lẻ: 650.000 VNĐ (Giá số lượng xin vui lòng liên hệ sđt: 0983.6898.10)

Tình trạng:Mới
Bảo hành: 12Tháng Nguồn gốc:Hàng công ty
Model OPT-1100S25
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 25
Đầu nối điện RJ45
Đầu nối quang SC, FC
Loại cáp Single Mode

Dual Fiber
Bước sóng quang (nm) 1310
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp • 100Base-TX

• 100Base-FX
• IEEE802.3u
• IEEE 802.3ab
• IEEE 802.3x

Đèn LED POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Điện áp 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Kích thước (mm) 94 x 70 x 26mm (D x W x H)
Trọng lượng (g) 500


Thông tin chung

Manufacturer OPTONE
Type Ethernet Media converter

Bình luận

HẾT HẠN

0462 840 890
Mã số : 12276084
Địa điểm : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 27/09/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn