M2Bax-280Smb-4-Imb3-Im1001 – Động Cơ Điện 3 Pha Công Suất 75Kw – Abb Việt Nam – Song Thành Công

Liên hệ

10 Block O, Kdc Mieu Noi, Ward 3, Binh Thanh Dist, Tp.hcm, Viet Nam, Phường 3, Ho Chi Minh City, Hồ Chí Minh 700000, Việt Nam


M2BAX-280SMB-4-IMB3-IM1001 – Động cơ điện 3 pha Công suất 75kW – ABB Việt Nam – Song Thành Công – Three phase-electric motor






M2BAX-280SMB-4-IMB3-IM1001-dong-co-dien-3-pha-cong-suat-75kw-abb-viet-nam-song-thanh-cong-viet-nam-three-phase-electric-motor-1Top bai

M2BAX-280SMB-4-IMB3-IM1001 – Động cơ điện 3 pha Công suất 75kW – ABB Việt Nam – Song Thành Công – Three phase-electric motor

 

Ngoài ra công ty Song Thành Công còn cung cấp và phân phối các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động khác:
  
VEGA VietnamModel: PS62.CMDGD2HKMXX
VEGAPULS 62
VEGA VietnamModel: SN61.CMAGHKMXX
VEGASON 61 ; eID: DE87876863
COVAL VietnamModel: LEMAX90X25VC24PG1
LEMAX PUMP 90% N25 NO/NC 2XM12 3/8G
Deublin VietnamCode: 2412-001-127
Union
Parker VietnamModel: 12A-B8LJ-BP
Ball valve
IFM VietnamAC1218 is replaced by AC1258
AS-Interface power supply PSU-1AC/ASi-8A
IFM VietnamCode: IF5329
IFA3004-BPKG Inductive sensor
TURCK VietnamModel: NI20-CP40-VP4X2/S100
Inductive sensor 15046
SycoTec VietnamCode: 0.674.1320
HF MOTOR SPINDLE 4025
RE-SPA VietnamCode 5A01098
Web Guide Controller MWG.10.1, internal driver for stepping
motor, digital keyboard for controller settings, display oled
(35x28mm), 2 analogical inputs for line and edge sensor, 1
generic analogical input, 2 digital input for remote contacts
(Left-Right-ServoCenter-Auto/Man), 2 digital inputs for end
strokes, 1 configurable digital input, 1 output PWM for motor
controller, 1 generic analogical output, power supply
24÷48Vdc – 4A.
MOXA VietnamModel: EDS-408A-2M1S-SC
Entry-level Managed Industrial Ethernet Switch with 5 10/100BaseT(X) ports, 2 multi mode and 1 single mode 100BaseFX ports, SC connector, 0 to 60°C
PROTON VietnamPart No: 00050MC005
SL mini 1220-W
PROTON VietnamPart No: 00041CT003
DB25_003m(9.8ft) Cable
PROTON VietnamPart No : 00050MC050
PSU-BOB mini (ISO)

 

Bot bai





Bình luận

0928 197 780
Mã số : 15828424
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 31/03/2021
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn