Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Singlemode, Multimode Giá Rẻ Nhất (04) 8582 2357

Liên hệ

325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG

Chuyên cung cấp các sản phẩm cáp quang, phụ kiện quang, bộ chuyển đổi quang điện các loại.

----- Cáp quang Singlemode, multimode 4 ~ 96 sợi của các hãng AMP, Nexans,...

----- Dây nhảy quang Singlemode, multimode đầu nối SC/PC, ST/PC, FC/PC, LC/PC với chiều dài theo yêu cầu

----- Hộp phối quang ODF gắn tường, gắn tủ, treo ngoài trời dung lượng 4 ~ 144 sợi quang

----- Măng xông cáp quang loại nằm ngang, loại mũ chụp 12 ~ 144 sợi quang

----- Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet sang quang 10/100Mbps, Singlemode 20Km

----- Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode loại 1 sợi quang, 10/100Mbps

----- Bộ chuyển đổi video sang quang tích hợp audio, data, ethernet, telephone,...

----- Bộ c huyển đổi RS232/RS422/RS482 sang quang singlemode, multimode,...

 

Chúng tôi nhận tư vấn lắp đặt các hệ thống mạng nội bộ bằng cáp quang, hệ thống camera giám sát trên diện rộng, các hệ thống truyền dẫn dữ liệu tốc độ cao trong công nghiệp,...

 

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG

325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Thanh Xuân, Hà Nội

Tel: (04) 8582 2357 | E-mail: sales@namthanhcong.com

Website: http://www.namthanhcong.com

HẾT HẠN

0485 822 357
Mã số : 2348485
Địa điểm : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 28/11/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn