Sfp Module , Xsfp-155M-100Lx (Xgiga - Tq)

Liên hệ

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. Hcm


Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại SFP Module, SFP Transceiver của hãng Xgiga - Trung Quốc như sau:

 

SFP Single-mode 100/155Mbps

MODEL: XSFP-155M-100LX (Cisco part # : GLC-FE-100LX)

Module quang SFP Single-mode 100/155Mbps

http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shoping&op=display_product&pid=95&newlang=vietnamese

 

Đặc điểm:

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 100/155 Mbps
2. Bước sóng quang 1310 nm
3. Khoảng cách quang truyền xa 10km (XSFP-155M-100EX và XSFP-155M-100ZX tương ứng với các khoảng cách lần lượt như sau: 40km và 80km) trên sợi quang SM 9/125µm
4. Nguồn cấp Single 3. 3V
5. Giao diện kết nối quang Duplex LC ,
6. Hỗ trợ Hot Pluggable
7. Nhiệt độ hoạt động của module quang
Chuẩn: 0~+70°C
Công nghiệp:-40~+85 °C
8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472





Ứng dụng:

1. Các Router và Switches ATM
2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch
3. Các ứng dụng Fast Ethernet

 Tương thích với các Switch Layer 2 (or 3) và Switch quang của các hãng Cisco, Alcatel, ZyXEL, Linksys ...........






 




 

Nếu các bạn & quý công ty có nhu cầu mua về sử dụng hoặc mua đi bán lại vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi để được hỗ trợ giá vào thời gian giao hàng tốt nhất, thông tin như sau:

Di động: 0947 969 398/ 090 3361 150 gặp Mr. Bình

Công ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG


P202, Lầu 2, số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. HCM

Tel:  08 - 3836 0948

Fax: 08 - 3836 0945


Yahoo chat: vietsaovang

MSN chat: vietsaovang

Skype chat: viet.sao.vang



Thông tin chung

Hãng sản xuất XGIGA
Chuẩn giao tiếp
• IEEE 802.11a
Tốc độ truyền dữ liệu
• 10/100Mbps
• 150Mbps
Kiểu
• -

Bình luận

3836 094 8
Mã số : 1496341
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 31/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn