Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

Dây nhẩy quang lc-lc multimode om3, patchcord om3 multimode 50/125 um DYSFO, 10 gigabit om3 MM 50/125 lc to sc fiber AMP (753)

Thỏa thuận
Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin.
  • Mã số : 5095505
  • Địa điểm : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Hết hạn : 13/03/2020 - 10:26
  • Địa chỉ : Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, HN
  • Gian hàng đăng : tuanlinhnet
Xem tin rao của Phạm Thị Bích Hằng
Chat ngay
0242 2 *****
Gửi Email
Báo tin không hợp lệ

DANH SÁCH ĐÁNH GIÁ (0)

Chưa có người dùng nào đánh giá tin rao vặt này.Hãy là người đầu tiên đánh giá tin rao vặt này.Click để đánh giá

Mọi thông tin xin truy cập vào:

http://www.tuanlinh.net.vn/

Thông tin sản phẩm 
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm: 
1. Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

Đầu kết nối FC

FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC

Đầu kết nối ST

ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC

Kiểu sợi quang 50/125µm

Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB

Bước sóng 850nm

Độ uốn cong R ≥ 3cm

Lực căng lớn nhất≤90N/cm

Lực nghiền nát ≤550N/cm


Kích cỡ & mầu sắc

Đường kính vỏ ngoài 2.0mm hoặc 3.0mm

Bề dày core 50 microns

Bề dầy Cladding 125 microns

Vỏ PVC (OFNR-rated), Mầu xanh

Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

 

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, HN

Điện thoại : 024 2242.5522 – 024 62885522
Hotline: 0979.010.568 - 0916.955.988

Email:tuanlinhpc44@gmail.com   Website:http://tuanlinh.net.vn

Thông tin chung
Hãng sản xuất AMP
Xuất xứ China
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm đã xem

Tin Vip

+ Đăng tin vip
Sản phẩm nổi bật
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Top tuần