10 Gigabit Ethernet Transceiver, Sfp+

Liên hệ

P202, Lầu 2, Số 53C Hồ Hảo Hớn, P.cô Giang, Q.1


Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại SFP+ module, 10 Gigabit Ethernet Transceiver dùng cho core Switch (tương thích với Cisco, Alcatel, Linksys, 3COM, ZyXEL, DBCOM ....  của hãng XGIGA - Trung Quốc như sau: 

 

http://vietsaovang.com/CISCO 10G (SFP+, XFP)

 

10 Gigabit Ethernet Transceiver, SFP+ Module




CISCO compatible P/NXGIGA P/NGoods Description
SFP-10G-SRXSFP-10G-SR10GBASE-SR, SFP+ module, 850nm MMF, LC duplex, 400m
SFP-10G-LRMXSFP-10G-LRM10GBASE-LRM, SFP+ module, MMF và SMF, 1310nm wavelength, LC duplex, 300m
SFP-10G-LRXSFP-10G-LR10GBASE-LR, SFP+ module for SMF, 1310nm, LC duplex, 10km
SFP-10G-ERXSFP-10G-ER10GBASE-ER, SFP+ module for SMF, 1550nm, LC duplex, 40km
SFP-10G-ZRXSFP-10G-ZR10GBASE-ZR, SFP+ module for SMF, 1550nm, LC duplex, 80km


Được sử dụng cùng với DÂY NHẢY QUANG OM3 10G ( OM3 Patch cord ) 


 Vui lòng xem thêm chị tiết tại link:

 www.vietsaovang.com/modules.php


Nếu các bạn & quý công ty có nhu cầu mua về sử dụng hoặc mua đi bán lại vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi để được hỗ trợ giá vào thời gian giao hàng tốt nhất, thông tin như sau: 


Di động: 090 336 1150090 336 1150 / 094 796 9398 gặp Mr. Bình
 


Công ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG 

P202, Lầu 2, số 53C Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. HCM 

Tel:  08 - 6272 6680        Fax: 08 - 3836 0945 

Email: vietsaovang@gmail.com or binh.nt@vietsaovang.com

Yahoo chat: vietsaovang 

MSN chat: vietsaovang 

Skype chat: viet.sao.vang 

Web: www.vietsaovang.com  or  www.SFPmodule.com



Thông tin chung

Hãng sản xuất Xgiga

Bình luận

6272 668 0
Mã số : 10781705
Địa điểm : Hồ Chí Minh
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 09/02/2022
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn