Intel Afbr-703Sdz-In2 Sfp Transceiver Module Dual Rate 1G/10G

Liên hệ

Hanoi, Trung Hòa Nhân Chính, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hanoi, Vietnam

Mô tả sản phẩmINTEL AFBR-703SDZ-IN2 SFP TRANSCEIVER MODULE DUAL RATE 1G/10G SFP+ SR (BAILED) FOR DATA NETWORKING, OPTICAL NETWORK - 1 X 10GBASE-SR. NEW FACTORY SEALED. IN STOCK.E65689-001



  • AFBR-703SDZ-IN2 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001

  • -Mã sản phẩm:AFBR-703SDZ-IN2

  • -Hãng sản xuất : Intel

  • -Xuất xứ : Chính hãng

  • -Loại sản phẩm : SFP Module

  • -Kết nối : LCDuplex connector

  • -Sử dụng : Thiết bịSwitch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)










- Mã sản phẩm:AFBR-703SDZ-IN2

- Hãng sản xuất : Intel

- Xuất xứ : Chính hãng

- Loại sản phẩm : SFP Module

- Kết nối : LCDuplex connector

- Sử dụng : Thiết bịSwitch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

 Thông số kĩ thuật

Giới thiệu chung

- Module Quang Intel AFBR-703SDZ-IN2 Transceiver 850nm SFP 10Gb SR

Mã sản phẩm- AFBR-703SDZ-IN2

Hãng sản xuất- Intel

Xuất xứ- Chính hãng

Loại thiết bị- Module quang (SFP)

Khả năng truyền tãi- 10Gbps

Khoảng cách- Maximum link length of 300m on 2000 MHZ-km MMF

Kết nối- Duplex LC connector

Wavelength- 850nm

Loại cáp

- 1000BASE-SX 1G Ethernet
- 10GBASE-SR/SW 10G Ethernet

Dimensions & weight

- 0.54(w) x 2.19(d) x 0.47(h) in (1.38 x 5.57 x 1.19 cm)
- 0.04 lb (0.02 kg)

Khả năng tương thích

- Thiết bịSwitch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)










Thông tin chung

Hãng sản xuất INTEL

Bình luận

0945 073 976
Mã số : 15945190
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 28/04/2021
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn