Modul Quang Cisco Glc-Sx-Mm 1000Base Sfp, Lc Connector Sx Transceiver

990.000

160/1/67 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam

Module Cisco GLC – SX-MMD là loại thiết bị thu phát được sử dụng chủ yếu để kết nối đến các thiết bị mạng như Switch với các thiết bị chuyển đổi. Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver là thiết bị cung cấp giải pháp mạng hoản hảo nhất được hàng triệu khách hàng ưa chuộng và tin dùng nhờ sở hữu những ưu điểm nổi bật và đầy tiện ích.

Module Cisco GLC-SX-MMD đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm.

Module Cisco GLC –SX-MMD là một trong rất nhiều các sản phẩm vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế. Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.


Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

- Hãng sản xuất : Cisco

- Mã sản phẩm : Cisco GLC-SX-MMD

- Model : 10-2626-01 V01

- Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)

- Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX

- Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco

- Giao diện :

1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2

1 x SFP (mini-GBIC)

- Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km

- Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX

- Băng thông : 2000 MHz/km

- Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking

- Bước sóng hoạt động : 850 nm

- Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah

Tính chất vật lý:

- Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm

- Trọng lượng : 0.08 kg

- Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.


Bình luận

0908 505 685
Mã số : 15914690
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 20/12/2020
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn