Tân Việt Phát Là Nhà Phân Phối Switch - Router Cisco Chính Hãng Tại Việt Nam

16.000

Số 15, Ngõ 259 Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội


Công ty TNHH thiết bị viễn thông Tân Việt Phát chuyên phân phối, cung cấp các giải pháp switch Cisco

Liên hệ Mr. Tiến (0983.715.545) để được hỗ trợ giá tốt nhất !

****************************************CISCO**************************************

Sản phẩm Switch SF90 và SG90

SF90D-05        Cisco SF90D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch

SF90D-08        Cisco SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch

SG90D-08       Cisco SG90D-08 Desktop 8-Port Gigabit Switch

SF90D-16        Cisco SF90D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch

SF90-24          Cisco SF90-24 24-Port 10/100 Switch

SG92-16          Cisco SG92D-16 16-Port Gigabit Desktop Switch

SG92-24          Cisco SG92-24 Compact 24-Port Gigabit Switch

Sản phẩm Switch SF300 và SG300

SRW2008-K9               Cisco Managed switch, 8 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW224G4-K9                        Cisco Managed switch, 24 10/100 + 2 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW224G4P-K9          Cisco Managed switch, 24 10/100 POE + 2 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW248G4-K9                        Cisco Managed switch, 48 10/100 + 2 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW2008-K9               Cisco Managed switch, 8 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW2016-K9               Cisco Managed switch, 18 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW2024-K9               Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

SRW2024P-K9                        Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 POE + 2 combo mini-GBIC

SRW2048-K9               Cisco Managed switch, 50 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC

Sản phẩm Switch 2960 series

WS-C2960-24TC-L

Catalyst 2960-24TC-L 24 Ethernet 10/100 + 2 dual-purpose Ports (10/100/1000 or SFP) LAN Base software

WS-C2960-24TC-S

Catalyst C2960-24TC-S 24 Ethernet 10/100 ports + 2 dual-purpose ports (10/100/1000 or SFP) LAN Lite software

WS-C2960-24TT-L

Catalyst 2960-24TT-L 24 Ethernet 10/100 ports + 2 10/100/1000 TX uplinks LAN Base software

WS-C2960-48TC-L

Catalyst 2960-48TC-L 48 Ethernet 10/100 ports + 2 dual-purpose Ports (10/100/1000 or SFP) LAN Base software

WS-C2960-48TC-S

Catalyst C2960-48TC-S 48 Ethernet 10/100 ports +2 dual-purpose ports (10/100/1000 or SFP) LAN Lite software

WS-C2960-48TT-L

Catalyst C2960-48TT-L 48 Ethernet 10/100 ports + 2 dual-purpose ports (10/100/1000 or SFP) LAN Base software

WS-C2960-48TT-S

Catalyst 2960-48TT-S 48 Ethernet 10/100 ports + 2 10/100/1000 TX uplinks LAN Lite software

WS-C2960S-24TS-L

Catalyst 2960S-24TS-L 24 Ethernet 10/100 ports + 4 10/100/1000 TX uplinks LAN Base software

WS-C2960S-24TS-S

Catalyst 2960S-24TS-S 24 Ethernet 10/100/1000 + 2 Gigabit Ethernet SFP uplink LAN Lite software

WS-C2960S-48TS-L

Catalyst 2960S-48TS-L 48 Ethernet 10/100 ports + 4 10/100/1000 TX uplinks LAN Base software

WS-C2960-24-S

Catalyst 2960-24-S 24 Ethernet 10/100 ports LAN Lite software

Sản phẩm Switch 2960 Plus series (Tăng 2 lần RAM và FLASH; ISO mới; Hỗ trợ Full IPV6)

WS-C2960+24TC-L

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Base image

WS-C2960+48TC-L

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Base image

WS-C2960+24LC-L

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 8 ports with PoE, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Base image

WS-C2960+24PC-L

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports with PoE, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Base image

WS-C2960+48PST-L

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 1000BASE-T and 2 SFP uplinks, LAN Base image

WS-C2960+24TC-S

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Lite image

WS-C2960+48TC-S

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Lite image

WS-C2960+24LC-S

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 8 ports with PoE, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Lite image

WS-C2960+24PC-S

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports with PoE, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Lite image

WS-C2960+48PST-S

Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 1000BASE-T and 2 SFP uplinks, LAN Lite image

Module cho dòng sản phẩm Cisco SB

MGBSX1         Cisco Module multimode fiber, 1000 Mbps, 300m

MGBLH1        Cisco Module Singlemode fiber, 1000 Mbps, 40 Km

MGBLX1         Cisco Module Singlemode fiber, 1000 Mbps, 10 Km

Các dòng sản phẩm RV Series Routers

RV042             Cisco RV042 Dual WAN VPN Router

RV016             Cisco RV016 Multi-WAN VPN Router

RV042G          Cisco RV042G Dual Gigabit WAN VPN Router

Các dòng sản phẩm Không dây

WAP121-E-K9-G5       Cisco WAP121-E-K9-G5 Cisco WAP121 Wireless-N Access Point with Single Point Setup

WAP4410N                 Cisco WAP4410N Wireless-N Access Point - PoE/Advanced Security

RV180W-E-K9-G5      Cisco RV180W Wireless N VPN Firewall

RV110W-E-G5-K9      Cisco RV110W Wireless N VPN Firewall


TÂN VIỆT PHÁT cung cấp các sản phẩm sau:

- Linh Kiện Server    : RAM – CPU – RAID – HBA – HDD.

- Tủ Mạng              : HQRACK – EKO RACK – APC RACK.

- Cáp Đồng            : AMP – KRONE – PANDUIT – JJLAAP KABEL.

- Cáp Quang          : AMP – KRONE – Bưu Điện.

- Bộ Lưu Điện UPS   : APC – EMERSON – MARUSON.

- Máy Chủ             : IBM – Hp – Dell – Supper Micro.

- Tường Lửa           : NETASQ – CYBEROAM – FORTINET – CISCO.

- Thiết Bị Mạng                  : CISCO – HP – Allied Telesis.

- Camera Giám Sát    : AXIS.

- KVM SWITCH       : AVOCENT EMRSON.

Vũ Văn Tiến

Skype: gstvuvantien                           Zalo : 0983715545

Mobile: 0983715545                           Email : tien.vu@tvptelecom.vn

 


Thông tin chung

Hãng sản xuất Cisco

Bình luận

HẾT HẠN

0983 715 545
Mã số : 15522099
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 01/05/2024
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn