Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay
1 - 24 sản phẩm trong 504 kết quả cho từ khóa: "apc"
<<<123...>>
Tìm kiếm rao vặt

Cung cấp bộ lưu điện ups santak c3k

Đăng bởi: dienmayasean    Cập nhật: 24/03/2020 - 12:06
Công ty chúng tôi chuyên buôn bán các hãng UPS như santak, Apollo,APC,... để dùng cho các máy chủ, máy sever,... đến vớicông ty chúng tôi khách hàng sẽ dược đội ngũ nhân viên chăm sóc khách...

Tân Việt Phát là nhà phân phối UPS APC hàng đầu Việt Nam

Đăng bởi: vutien050391    Cập nhật: 23/03/2020 - 10:23
Công ty TNHH thiết bị viễn thông Tân Việt Phát chuyên phân phối các dòng UPS của các hãng APC, MARUSON, SANTACK, EATON… Liên hệ Mr.Tiến (0983.715.545) để được tư vấn và hỗ trợ giá...

Dây nhảy quang fc/apc-fc/apc single-mode 3m

Đăng bởi: tuanlinhnet    Cập nhật: 17/03/2020 - 08:30
Dây nhảy quang FC-ST, Singlemode, Duplex | PATCHCORD-SC/ST-MM Thông tin sản phẩm Dây nhẩy quang Singlemode FC-ST Singlemode - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang single-mode , sợi...
Tìm kiếm hỏi đáp

Có bao nhiêu bình trong ups apc smart 1500?

Đăng bởi: thanh_nam12345    Cập nhật: 27/10/2010 - 14:07
Hôm trước mình có đem 1 cái đi sửa.thì chỗ sửa báo là thay 2 bình,mỗi bình là 900000vnd.vậy thì có đúng ko?mong được giải thích...

Mua 2 APC AR3150 ở đâu?

Đăng bởi: Sunshinevn06    Cập nhật: 29/05/2011 - 18:01
Cần gấp 2 APC AR3150, nếu bạn có sẳn hàng vui lòng gọi mình gấp số 0903972024 nhé.

Cách dùng APC Smart 1400 hàng cũ

Đăng bởi: Danguyxahopchau    Cập nhật: 17/08/2012 - 09:59
Hiện tại gia đình tôi vừa mua 01 bộ kích APC Smart 1400 cũ cộng thêm 02 bình Aquy 12V - 100A để thay cho bình của UPS đã hỏng. Không biết UPS có nạp đầy được 02 Aquy không? nhà tôi dùng...