Chào cả nhà, cho mình hỏi về lộ trình tuyến xe bus 70-1: Bến xe Củ Chi – Bến Xe Tây Ninh. Mình cảm ơn ạ.hihi
Các lộ trình như sau bạn nhé:
-Bến Xe Củ Chi
-Bến Xe Củ Chi
-Bệnh Viện Củ Chi
-T-rạm Xăng
-Công Ty Phân Bón Sinh Hóa Củ Chi
-Trạm Xăng Phước Hiệp 1
-Trạm Y Tế Nguyễn Thị Rành
-Ngã 3 Ba Sa
-Ấp Cây Trôm
-Ubnd Xã Phước Thạnh
-Chợ Phước Thạnh
-Bến Xe Tây Ninh