Gian hàng bánRao vặtTư vấnHỗ trợThêm
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập

Bằng B2 có được phép lái Hyundai 3,5 tấn đã hoán cải không?

Minh Bảo31/10/2019 - 10:26

Lượt xem 43

Nhà em có con xe   3,5 tấn đã hoán cải thì k biết bằng b2 có được phép điều khiển xe đấy không nhỉ các bác?

  • Cũ nhất
  • Mới nhất
  • Có ích nhất

Ngọc Trần

15/11/2019 - 23:03

được phéo lái nếu xe đã hoán cải rồi nhé, em vừa đọc đc ơ đây này

https://vatgia.com/hoidap/3894/705458/bang-b2-co-duoc-phep-lai-hyundai-3-5-tan-da-hoan-cai-khong.html

được phéo lái nếu xe đã hoán cải rồi nhé, em vừa đọc đc ơ đây này

https://vatgia.com/hoidap/3894/705458/bang-b2-co-duoc-phep-lai-hyundai-3-5-tan-da-hoan-cai-khong.html

Lê Thùy Linh

08/11/2019 - 14:18

Bạn tham khảo thông tin tại đây nhé Điều 16 Thông tư 12/2017/TT-BGTVT "Hạng B2 cấp cho người hành nghề lái xe để điều khiển các loại xe sau đây:a) Ô tô chuyên dùng có trọng tải thiết kế dưới 3.500 kg;"Theo điều khoản này, bằng B2 của bạn được điều khiển xe nhé.

Bạn tham khảo thông tin tại đây nhé Điều 16 Thông tư 12/2017/TT-BGTVT "Hạng B2 cấp cho người hành nghề lái xe để điều khiển các loại xe sau đây:a) Ô tô chuyên dùng có trọng tải thiết kế dưới 3.500 kg;"Theo điều khoản này, bằng B2 của bạn được điều khiển xe nhé.

Mời bạn ghé thăm : linh linh shop

Vui lòng đăng nhập ID VATGIA để gửi trả lời của bạn