Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợThêm
  Bí quyết bán hàng Online  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20A)
  • Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20A) - Ảnh 1
Chia sẻ tới

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20A)

300.000   (Chưa VAT)
Miễn phí vận chuyển tại Hồ Chí Minh
Giao hàng đếnTỉnh thành
  • Chuyên cung cấp cáp quang và thiết bị quang, ODF, cáp điện thoại, cáp mạng, cáp camera, dây nối, dây nhảy quang, adapter, măng xông, CONVERTER quang điện, Fast connector, Switch.. Chuyên cung cấp vật tư HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ- VIỄN THÔNG, hệ thống CAMERA...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Gian hàng yêu cầu đặt trước 1 phần giá trị đơn hàng cho sản phẩm
Số lượng:
/ 12 sản phẩm
Mua ngayThêm vào giỏ hàng

Chuyên cung cấp cáp quang và thiết bị quang, ODF, cáp điện thoại, cáp mạng, cáp camera, dây nối, quang, adapter, măng xông, CONVERTER quang điện, Fast connector, Switch.. Chuyên cung cấp vật tư HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ- VIỄN THÔNG, hệ thống CAMERA dùng cáp quang,..

Giao hàng miễn phí khu vực Tp.HCM, Đồng Nai, Bình Dương.

Công ty TNHH TM DV XNK HÁN LONG 

số 151 Đường Võ Thị Sáu, P. 6, Q. 3, Tp.HCM

Hotline: 0985827910 Mr Gấm

http://shop.zalo.me/store/home?pageId=2188115390362419241

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá

Thông số kỹ thuật

Thông số kĩ thuật trên Vatgia.com chỉ mang tính tham khảo, thông số có thể thay đổi mà không báo trước.
Nếu bạn phát hiện thông số sai xin hãy Click vào đây để thông báo cho chúng tôi. Xin trân trọng cảm ơn bạn!
Cập nhật: 10/07/2019 - 14:52Tình trạng: Mới
Bảo hành: 12 ThángNguồn gốc: Hàng công ty
Hãng sản xuấtWINTOP
ModelYT-8110SB-11-20A
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20
Đầu nối điện RJ45
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp
• IEEE 802.3
• 100Base-FX
• IEEE802.3u
Đánh giá sản phẩm
0
Sản phẩm như mô tả
(0 đánh giá)
5 sao0%
4 sao0%
3 sao0%
2 sao0%
1 sao0%
Hỏi đáp gian hàng
Bình luận về Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20A)
Sản phẩm cùng gian hàng
2.950.000₫
  Congnghegiganet  · Hồ Chí Minh
10/07/2019
Bấm để hiện số
0933 900 xxxx
Chat với Gian hàng
151 Võ Thị Sáu, Phường 6, Quận 3, Thành...
Được đánh giá tốt100%
Giao dịch thành công27
Thời gian xử lí đơn16 giờ
Bạn hãy đặt hàng qua Vatgia.com để được bảo vệ
Gợi ý cho bạn