Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán HP Fibre Optic Cable 15M 17-05030-03 / 191117-015 / 263895-004 / AF552A cập nhật mới nhất 2020

4 nơi bán, giá từ : 2.000.000₫ - 2.035.000₫
Hãng sản xuất: HP / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
HP Fibre Optic Cable 15M 17-05030-03 / 191117-015 / 263895-004 / AF552A
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Điện Tử Tin Học Tân Duy Linh
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Điện Tử Tin Học Tân Duy Linh (Tanduylinh)
100% đánh giá tốt (trong tổng số 2 đánh giá)
0839 ******
Gian hàng đảm bảo
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH TM và DV Điện Tử Hồng Ngọc
Hà NộiHoà Bình : Công Ty TNHH TM và DV Điện Tử Hồng Ngọc (phamngocpc)
Do giá cả thị trường biến động liên tục, quý...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 1 đánh giá)
02437 ******
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam
Hà Nội : Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam (zlink)
8419 ******
Gian hàng thường
Liên hệ gian hàng
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: Không có
Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh
Hà Nội : Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh (tuanlinhnet)
02422 ******
HN: 0903.430.342
HCM: 0938.883.086

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: tuanlinhnet    Cập nhật: 14/02/2020 - 08:57
Dây nối quang lc, SCsingle-mode là đoạn cáp quang dài 1.5m giá rẻ tại TLtelecom Dây hàn nối quang tên tiếng anh là Pigtail (một số nơi còn còn là dây đuôi lợn, dây đuôi...
Đăng bởi: tuanlinhnet    Cập nhật: 14/02/2020 - 08:57
Cáp quang Single Mode ( đơn mốt) 48 sợi giá rẻ LH 0916.955.988 Số sợi: 48 sợi quang đơn mode. Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm. Phần tử chịu lực trung...