Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợThêm
  Bí quyết bán hàng Online  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Dây nối quang Pigtail LC Singlemode 1.5m dùng để hàn bên trong ODF cập nhật mới nhất 2019

4 nơi bán, giá từ : 10.000₫ - 13.500₫
Hãng sản xuất: - / Loại: - /
Dây nối quang Pigtail LC Singlemode 1.5m dùng để hàn bên trong ODF
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới -Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
Gọi điện
Mới -Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
Liên hệ có giá tốt.
Gọi điện
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng
Mới -Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh
Hà Nội : Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh (tuanlinhnet)
Gọi điện
Liên hệ gian hàng
Mới -Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam
Hà Nội : Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam (zlink)
Gọi điện
Gợi ý Cá nhân bán Dây nối quang Pigtail LC Singlemode 1.5m dùng để hàn bên trong ODF
Mới - Cần bán
Cáp quang Singlemode và Multimode, ODF 4 FO, treo néo cáp quang giá rẻ toàn quốc
Cáp quang Singlemode và Multimode, ODF 4 FO, treo néo cáp quang giá rẻ toàn quốc

Công ty Tuấn Linh phân phối cáp quang Singlemode và Multimode, ODF 4 FO, treo néo cáp quang giá rẻ toàn quốc ODF quang là một thiết bị được dùng để chứa và bảo quản các phụ kiện, điểm đấu nối...

Số 15 hoàng đạo thành, kim giang, thanh xuân, hn
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nối quang pigtail, dây hàn quang các loại số lượng lớn
Dây nối quang pigtail, dây hàn quang các loại số lượng lớn

Công ty cổ phần SaleIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.vn Chất lượng - Giá...

Số 1b ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai, hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang, ODF, cáp mạng C5 C6 AMP, hạt mạng, patc
Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang, ODF, cáp mạng C5 C6 AMP, hạt mạng, patc

Công ty cổ phần SaleIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.vn Chất lượng - Giá...

Số 1b ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai, hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC, LC-LC, ST-ST, FC-FC
Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC, LC-LC, ST-ST, FC-FC

Công ty cổ phần SaleIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship hàng toàn...

Số 1b ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai, hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nhảy quang Singlemode, multimode các loại SC , FC , ST , LC
Dây nhảy quang Singlemode, multimode các loại SC , FC , ST , LC

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG http://www.namthanhcong.com Chuyên cung cấp các sản phẩm cáp quang, dây nhảy quang, hộp phối quang ODF, măng xông cáp quang, bộ chuyển đổi...

325 kim ngưu - hai bà trưng - hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang pigtail OM2, OM3
Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang pigtail OM2, OM3

Công ty cổ phần SaleIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship hàng toàn...

Số 1b ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai, hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Phân phối dây nhảy quang (Fiber Patchcord) FC,SC,ST,LC,MTRJ,MU,MPO Fan-out,Multimode,Singlemode,
Phân phối dây nhảy quang (Fiber Patchcord) FC,SC,ST,LC,MTRJ,MU,MPO Fan-out,Multimode,Singlemode,

Dây nhảy quang là bộ phận tiếp nối giữa hộp phân phối quang - Optical distribution frame, và thiết bị chuyển đổi quang điện, là một trong những thành phần không thể thiếu của hệ thống truyền dẫn...

Tòa nhà a1 - số 151a nguyễn đức cảnh - hoàng mai - hà nội
Gọi điện
HN: 0902.957.889
HCM: 0938.591.003

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: starsea772000    Cập nhật: 18/10/2019 - 10:09
Chuyên phân phối, cung cấp máy test mạng, bộ dò dây mạng. Hiện nay Máy test mạng đã là một thiết bị không thể thiếu trong quá trình thi công. Nó hỗ trợ giúp dò , tìm mạch điện...
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 17/10/2019 - 10:17
Công Ty SIMBA cung cấp Ghi Luồn Cáp, Kéo Cáp Ngầm ngành viễn thông Hàng mới 100% không qua sử dụng Hàng có sẵn Đặt hàng ship giao hành tận nơi toàn quốc ...
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 23/09/2019 - 17:29
công ty simba cung cấp dụng cụ thiết bị GHI LUỒN được sử dụng rộng rãi trong các công trình thi công cáp quang cáp viễn thông hàng mới 100% Ship giao hàng tận nơi toàn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: Dakhohoangthanh    Cập nhật: 1 giờ 52 phút trước
Bột SAP là gì? Công dụng và cách sử dụng bột SAP như thế nào? Bột sáp hay còn gọi là hạt giữ ẩm cho đất , hạt giữ nước trồng cây. Bột sáp được cấu thành từ nhiều hạt nhỏ li ti,...
Đăng bởi: Dakhohoangthanh    Cập nhật: 1 giờ 52 phút trước
Hộp đá gel là gì? Thành phần hộp đá gel gồm những gì? Hộp đá gel là một dạng của đá gel giữ lạnh. Hộp đá gel bao gồm hai bộ phận là lớp nhựa vỏ bên ngoài và phần dung dịch giữ...
Đăng bởi: Dakhohoangthanh    Cập nhật: 1 giờ 52 phút trước
Đá khô CO2 là gì? Quy trình sản xuất đá khô đá khói như thế nào? Đá khô CO2 hay còn gọi là băng khô, đá khói,… được sản xuất bằng cách nén khí CO2 (dioxit cacbon) thành...