Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợThêm
  Bí quyết bán hàng Online  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Đầu nối nhanh 3M SC 8900 Crimplok thi công dây nhảy dây nối nhan cập nhật mới nhất 2019

0 nơi bán, giá từ : 0₫
Hãng sản xuất: 3M Pouyet / Loại: Đầu nối /
Đầu nối nhanh 3M SC 8900 Crimplok thi công dây nhảy dây nối nhan
Hiện tại chưa có gian hàng nào bán sản phẩm Đầu nối nhanh 3M SC 8900 Crimplok thi công dây nhảy dây nối nhan trên Vatgia.com
Click vào đây để bán sản phẩm
Gợi ý Cá nhân bán Đầu nối nhanh 3M SC 8900 Crimplok thi công dây nhảy dây nối nhan
Mới - Cần bán
Đầu Nối Quang Nhanh SC/APC
Đầu Nối Quang Nhanh SC/APC

CÔNG TY TNHH TM DV SIMBA cung cấp đầu nối quang nhanh SC/APC hàng chất lượng cao Vui lòng liên hệ : 0906634768 - 0902853275 - 0902905938 https://www.facebook.com/Simbacorp.com.vn/...

661f đỗ xuân hợp, p. phước long b, quận 9, tp.hcm
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nhảy quang SC-LC, SC_SC, SC-FC, Dây nhảy quang Single mode/Multimode, 3m, 5m
Dây nhảy quang SC-LC, SC_SC, SC-FC, Dây nhảy quang Single mode/Multimode, 3m, 5m

Đầu nối suy hao quang LC/PC or LC/UPC Giá: Liên hệ Bộ suy hao tín hiệu quang SC Giá: Liên hệ ...

114 trường chinh, phương mai, đống đa
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC single mode, simplex, 3m BDT-GROUP
Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC single mode, simplex, 3m BDT-GROUP

BDT-GROUP là nhà sản xuất dây nhảy quang , dây hàn quang và ODF quang tại Việt Nam. Chúng tôi chuyên sản xuất các loại dây nhảy quang với các chuẩn đầu nối FC, LC, SC, với chiều dài theo yêu cầu của...

Lô e1.2 phạm hùng, từ liêm, hà nội ( đối diện tòa nhà sông đà)
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bảng báo giá dây nhảy quang 3m,5m,10m,20m,30m các loại đầu SC,LC,FC,...
Bảng báo giá dây nhảy quang 3m,5m,10m,20m,30m các loại đầu SC,LC,FC,...

CÔNG TY CỔ PHẦN SALEIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.com...

Số 1a, ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai
Gọi điện
Mới - Cần bán
Bảng báo giá dây nhảy quang 3m,5m,10m,20m,30m các loại đầu SC,LC,FC,...
Bảng báo giá dây nhảy quang 3m,5m,10m,20m,30m các loại đầu SC,LC,FC,...

CÔNG TY CỔ PHẦN SALEIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.com.vn ...

Số 1b ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai, hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC, LC-LC, ST-ST, FC-FC
Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC, LC-LC, ST-ST, FC-FC

Công ty cổ phần SaleIT ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10 Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01 Http://www.saleit.vn Ship hàng toàn...

Số 1b ngõ 208 định công hạ, định công, hoàng mai, hà nội
Gọi điện
Mới - Cần bán
Dây nhảy quang sc/upc - sc/upc, hiệu kington
Dây nhảy quang sc/upc - sc/upc, hiệu kington

Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại Dây nhảy quang (Patch cord) của hãng KINGTON - Trung Quốc như sau: Dây nhảy quang SC-SC Single-mode http://www.vietsaovang.com/modules.php?name=Shoping...

P202, lầu 2, số 53c hồ hảo hớn, p. cô giang, quận 1, tp. hcm
Gọi điện
HN: 0902.957.889
HCM: 0938.591.003

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: starsea772000    Cập nhật: 18/10/2019 - 10:09
Chuyên phân phối, cung cấp máy test mạng, bộ dò dây mạng. Hiện nay Máy test mạng đã là một thiết bị không thể thiếu trong quá trình thi công. Nó hỗ trợ giúp dò , tìm mạch điện...
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 17/10/2019 - 10:17
Công Ty SIMBA cung cấp Ghi Luồn Cáp, Kéo Cáp Ngầm ngành viễn thông Hàng mới 100% không qua sử dụng Hàng có sẵn Đặt hàng ship giao hành tận nơi toàn quốc ...
Đăng bởi: AngelaDo    Cập nhật: 23/09/2019 - 17:29
công ty simba cung cấp dụng cụ thiết bị GHI LUỒN được sử dụng rộng rãi trong các công trình thi công cáp quang cáp viễn thông hàng mới 100% Ship giao hàng tận nơi toàn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: nhuongquyenbbq@gmail.com    Cập nhật: 7 phút trước
Theo cả nhà nên kinh doanh mua thương hiệu ( nhượng quyền ) để bớt rủi ro và sở hữu quy trình, sản phẩm luôn hay tự khởi nghiệp kinh doanh ?
Đăng bởi: Dakhohoangthanh    Cập nhật: 1 giờ 17 phút trước
Dịch vụ vệ sinh công nghiệp bằng đá CO2 ở đâu chất lượng tại TP. HCM? Vệ sinh công nghiệp bằng đá CO2 là gì? Có thể hiểu đơn giản, vệ sinh công nghiệp bằng đá CO2 là sử dụng...
Đăng bởi: Anhngocmedical    Cập nhật: Hôm qua, lúc 21:38
Chiều 28/6, tại Bệnh viện tâm thần Vĩnh Phúc diễn ra buổi tọa đàm giới thiệu công nghệ điều trị bằng máy kích thích từ trường xuyên sọ. Kích thích từ trường xuyên sọ là hình...