Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Bộ thu phát DYS 2 kênh Video + 4 Simplex Audio Transmission cập nhật mới nhất 2020

1 nơi bán, giá từ : 0₫
Hãng sản xuất: DYSLoại: 2 kênh
Xuất xứ: Trung Quốc
Xem thêm
Bộ thu phát DYS 2 kênh Video + 4 Simplex Audio Transmission
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
0933 ******
HN: 0902.957.889
HCM: 0943.985.050

Mô tả sản phẩm: Bộ thu phát DYS 2 kênh Video + 4 Simplex Audio Transmission

Specifications

• Video
Number of Channels: 2 Channels Video
Video input/output impedance: BNC 75 Ω
Video input/output Compatibility: PAL, NTSC,SECAM
Video input/output voltage: 1.0 Volt p-p
Bandwidth: 6.5MHZ
Bit Resolution: 8-Bit Digital Transmission
Differential Gain: < 1.5%
Differential Phase: < 1.5 °
Tilt: < 5%
Signal-to-Noise Ratio(SNR): > 67 dB
• Audio
Number of Channels: 4 Channels Simplex Audio
Audio input/output Level: 6 dBm
Audio input/output impedance: 600 Ω Balanced/Unbalanced
Bandwidth: 10Hz ~ 20KHz
Bit Resolution: 24-Bit
Signal-to-Noise Ratio(SNR): > 80 dB
• Connectors
Video: 75 Ohm BNC (Gold Center Pin)
Audio: Terminal Block
Optical: FC (standard), ST Optional
Stand-Alone Power: Screw terminal block
Rack Power: AC line cord
• Electrical & Mechanical
Input Power Requirements: DC 5V@2A
Power Adapter: AC 100V~240V
Power Consumption: < 3W
Stand-Alone Dimensions: 142mm × 107mm × 25mm
Card for 4U Rack Dimensions: 145mm × 170mm × 20mm
Shipping Weight: 1.8kg (include Transmitter & Receiver)
• Environmental
Operating Temperature: -40°C ~ +75°C
Storage Temperature: -40°C ~ +85°C
Relative Humidity: 0% ~ 95% (non-condensing)
MTBF: >100,000 hours

Ordering Information & Optical Specifications

Model Number Fiber Mode Wavelengths Optical Power Budget Maximum Transmission Distance
Transmitter Receiver
VDO-2400FFMT VDO-2400FFMR Multi-Mode 1310nm/1550nm 16dB 2km
VDO-2400FFST VDO-2400FFSR Single-Mode 1310nm/1550nm 12dB 20km
VDO-2400FFST-4 VDO-2400FFSR-4 Single-Mode 1310nm/1550nm 18dB 40km
VDO-2400FFST-6
VDO-2400FFSR-6 Single-Mode 1310nm/1550nm 25dB 60km
VDO-2400FFST-8 VDO-2400FFSR-8 Single-Mode 1310nm/1550nm 28dB 80km

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: hien@ansgroup.asia    Cập nhật: 1 phút trước
2 Tension ranges available from 1 - 200 cN up to 1 - 500 cN For fibres up to 200 tex bzw. Cu wire Ø 0.28 mm Economical electronic tension meter for measuring low...
Đăng bởi: 0918070636    Cập nhật: 2 phút trước
Cần thanh lý Tủ áo MDF 3 cánh tồn kho được làm bằng gỗ MDF, tay cầm và ổ khóa được làm bằng chất liệu kim loại cao cấp. Tủ có kích thước 1m4 x 2m, tủ chưa qua sử dụng còn mới...
Đăng bởi: Mr_Khoa    Cập nhật: 2 phút trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THÀNH TIẾN Địa chỉ: Lai xá- Kim chung- Hoài Đức- Hà Nội Hotline::04 85882996/ 0914 332 162 Cần tìm đại lý cho sản phẩm cửa thép chống...