Rao vặtTư vấnHỏi đápHỗ trợ
  Giỏ hàng  Đã xem  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán Dây nhảy quang PATCHCORD LC-LC Single-mode 15m cập nhật mới nhất 2020

3 nơi bán, giá từ : 60.000₫ - 65.000₫
Hãng sản xuất: PatchcordĐầu kết nối : LC/LC
Dây nhảy quang PATCHCORD LC-LC Single-mode 15m
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ GIGA-NET (Congnghegiganet)
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 7 đánh giá)
0933 ******
Gian hàng đảm bảo
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI Phụ Kiện Quang-Cáp...
0914 ******
Liên hệ gian hàng
Mới - Chưa VAT
Hàng công ty
BH: Không có
Công Ty TNHH Thiết Bị Đo Lường Và Điều Khiển
Hà Nội 2 : Công Ty TNHH Thiết Bị Đo Lường Và Điều Khiển (mcttvietnam)
0904 ******
HN: 0903.430.342
HCM: 0938.883.086

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: tuanlinhnet    Cập nhật: Hôm qua, lúc 11:46
Dây nhảy quang OM2 duplex 4 đầu vuông nhỏ LC LC giá 40.000 đồng / 1 sợi 5 mét Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang Loại sợi SM MM Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC,...
Đăng bởi: tuanlinhnet    Cập nhật: Hôm qua, lúc 09:24
Mua dây nhẩy quang singlemode SC-sc, lc-lc duplex hoặc simplex dài từ 3 mét đến 5 mét giá tốt liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại 0916.955.988 Dây nhảy quang sc-sc,...
Đăng bởi: tuanlinhnet    Cập nhật: 14/02/2020 - 08:57
Dây nhảy quang FC-ST, Singlemode, Duplex | PATCHCORD-SC/ST-MM Thông tin sản phẩm Dây nhẩy quang Singlemode FC-ST Singlemode - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang...