Sản phẩm về "linksys"

ẢnhTên sản phẩmGiá bán
Linksys LGS528 28-Port Managed Business Gigabit Switch
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 24 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1w, IEEE 802.3ad, IEEE 802.1x/ MAC Address Table: 16k Số cổng kết nối (2): 2 x Gigabit SFP/ Trọng Lượng (g): 0 /
5
7.850.000 ₫
6 mới từ 7.850.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Linksys E4200
Hãng sản xuất: Cisco / Số cổng kết nối: 4 x RJ45 LAN, 1 x USB/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps, 300-450Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 1284, IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.1D, IEEE 802.1p, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3e, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE 802.1x, 802.11e, ANSI T1.413 issue 2/ MAC Address Table: -/ Giao thức bảo mật: WPA, WEP/ Giao thức Routing / Firewall: IPX, TCP/IP, DHCP, VPN Passthrough/ Manegement: LAN, HTTP, TFTP/ Nguồn: 12V DC - 1A, AC 12V - 0.5A/ Trọng Lượng(g): 0 /
0
3.478.000 ₫
3 mới từ 3.478.000 ₫
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
LINKSYS WRT54GH
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 4 x RJ45 LAN/ Tốc độ truyền dữ liệu: 54Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.3, IEEE 802.3u Giao thức bảo mật: WPA, WEP, WPA2/ Giao thức Routing / Firewall: TCP/IP/ Manegement: Web - based/ Nguồn: AC 12V - 0.5A/ Trọng Lượng(g): 170 /
4
549.000 ₫
4 mới từ 549.000 ₫
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
Linksys EA2750 N600 Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router EA2750
Hãng sản xuất: Linksys / Đường truyền: 10/100/1000 Mbps/ Cổng kết nối (Interfaces): 4 x RJ-45 ( LAN ), 1 x USB, 1 x RJ-45 ( WAN )/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11n/ Bảo mật ( Security ): WPA, WPA2, WEP, AES, WPA-PSK, WPA2-PSK/ Management Protocol: HTTP / Tính năng: DHCP, VLAN, IPv6, Firewall, IPv4/ Trọng lượng (kg): 0 /
0
1.748.000 ₫
13 mới từ 1.748.000 ₫
Thuộc danh mục
Router
Linksys WRT610N
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 4 x RJ45 LAN, 1 x USB/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.3, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3u, IEEE 802.11n, IEEE 802.11a/ MAC Address Table: -/ Giao thức bảo mật: WPA, WEP, WPA2, SPI/ Giao thức Routing / Firewall: TCP/IP/ Manegement: UPnP/ Nguồn: -/ Trọng Lượng(g): 452 /
0
3.780.000 ₫
2 mới từ 3.780.000 ₫
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
Linksys NMH405
NMH405, NMH 405. Hãng sản xuất: LINKSYS / Loại: Network Storage System /
0
5.198.000 ₫
3 mới từ 5.198.000 ₫
Thuộc danh mục
Phụ kiện mạng
Linksys SD208 - 8 Port 10/100Mbps Ethernet Switch
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 80 x RJ45, 2 x Gigabit SFP/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u/ MAC Address Table: -/ Giao thức Routing/firewall: CSMA/CD/ Management: Web - based/ Nguồn: 12V-500mA Trọng Lượng (g): 425 /
0
955.000 ₫
3 mới từ 955.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Linksys RE4100W Simultaneous Dual-Band Range Extender
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 2 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 600Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n, IEEE 802.11a/ MAC Address Table: -/ Giao thức bảo mật: -/ Giao thức Routing / Firewall: -/ Manegement: -/ Nguồn: 100-240VAC/50-60Hz/ Trọng Lượng(g): 0 /
0
1.180.000 ₫
7 mới từ 1.180.000 ₫
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
Linksys 52-Port Managed Gigabit Switch with two 10 Gigabit uplink LGS552
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 48 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1w, IEEE 802.3ad, IEEE 802.1x/ MAC Address Table: 16k Số cổng kết nối (2): 2 x Gigabit SFP/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
16.700.000 ₫
6 mới từ 16.700.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Linksys 28-Port Managed Gigabit PoE+ Switch LGS528P
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 24 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1w, IEEE 802.3ad, IEEE 802.1x / Số cổng kết nối (2): 2 x Gigabit SFP/ Trọng Lượng (g): 0 /
5
12.900.000 ₫
8 mới từ 12.900.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
LINKSYS RV042 (Cân bằng tải)
Hãng sản xuất: Linksys / Cổng kết nối: 6 x RJ45 10/100 Mbps Base-T, / Tốc độ FAX: - / Giao thức: PPTP, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, / Thiết bị kèm theo: Dây cắm RJ45, Trọng lương (g): 5755 /
0
3.419.000 ₫
5 mới từ 3.419.000 ₫
Thuộc danh mục
Modems
Linksys WRT160N
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 5 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n/ MAC Address Table: -/ Giao thức bảo mật: WPA, WEP, WPA2/ Giao thức Routing / Firewall: TCP/IP/ Manegement: LAN, Web - based/ Nguồn: -/ Trọng Lượng(g): 0 /
0
988.000 ₫
4 mới từ 988.000 ₫
1 cũ
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
Linksys MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP
Hãng sản xuất: Cisco - Linksys /
0
2.049.000 ₫
4 mới từ 2.049.000 ₫
Thuộc danh mục
Transceiver Module
Linksys MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP
Hãng sản xuất: Cisco - Linksys /
0
2.989.000 ₫
7 mới từ 2.989.000 ₫
Thuộc danh mục
Transceiver Module
Linksys SRW224G4 - 24 Port 10/100Mbps + 4 port Gigabit Switch
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 24 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3i/ MAC Address Table: 8K/ Giao thức Routing/firewall: -/ Management: Web - based/ Nguồn: - Trọng Lượng (g): 0 /
0
3.989.000 ₫
7 mới từ 3.989.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Linksys LGS318P 18-Port Smart PoE+ Switch
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: 16 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps MAC Address Table: 8K Số cổng kết nối (2): 2 x Gigabit SFP/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
9.690.000 ₫
8 mới từ 9.690.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Module quang Linksys LACXGSR 10GBASE-SR SFP+ Transceiver Module
Hãng sản xuất: Linksys / Kiểu máy: SFP / Cổng quang: Đang chờ cập nhật / Sợi quang: Mutil mode / Xuất xứ: Đang chờ cập nhật /
0
12.400.000 ₫
6 mới từ 12.400.000 ₫
Thuộc danh mục
Module quang
Linksys RE6500HG
Hãng sản xuất: Linksys / Số cổng kết nối: RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n, IEEE 802.11a/ MAC Address Table: -/ Giao thức bảo mật: -/ Giao thức Routing / Firewall: -/ Manegement: -/ Nguồn: -/ Trọng Lượng(g): 0 /
4
2.360.000 ₫
8 mới từ 2.360.000 ₫
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
Linksys SE4008 WRT 8-Port Gigabit Ethernet Switch
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 8 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab Trọng Lượng (g): 0 /
0
1.380.000 ₫
4 mới từ 1.380.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Module quang SFP Linksys LACGLX 1000base-LX 1 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber
Hãng sản xuất: Linksys / Kiểu máy: SFP / Cổng quang: 1 Gbps / Sợi quang: Single-mode / Xuất xứ: Đang chờ cập nhật /
0
3.600.000 ₫
7 mới từ 3.600.000 ₫
Thuộc danh mục
Module quang

Sản phẩm về "linksys"