Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589

Cáp mạng AMP Cat6e UTP 4 pair, bam cable mang, giá cáp mạng, cung cấp giải pháp hệ thống mạng (534)

Mã số : 5366847
Giá :
Thỏa thuận..
 
Ngày đăng : 17/07/2012 - 12:12
Sửa chữa : 18/08/2014 - 17:24
Hết hạn : 31/12/2017 - 23:59
Nơi đăng : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới 100%
Thông tin người đăng
Đăng bởi : tuanlinhnet Gửi tin nhắn đến tuanlinhnet
Họ tên : Phạm Thị Bích Hằng
Địa chỉ : 15 Giáp Nhất, Thanh Xuân
Điện thoại : 0979 010 568
Email :
  Gửi tin nhắn

Thông tin chi tiết

Cáp mạng AMP Cat6 UTP 4 đôi (AMP Category 6 UTP Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, CM, 305m, Blue)

Cáp xoắn đôi Category 6 AMP NETCONNECT thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng như : Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…
Hotline: 0979.010.568

Thông số kỹ thuật

  • Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.
  • Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
  • Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
  • Băng thông hỗ trợ tới 600 MHz
  • Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6.
  • Độ dày lõi 23 AWG, 4-cặp UTP.
  • Vỏ cáp CM với nhiều chuẩn màu như : trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.


CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Điện thoại : 04 2242.5522 – Fax: 04 3556.1235
Hotline: 0979.010.568 - 0916.955.988

Email:tuanlinhpc44@gmail.com            Website:http://tuanlinh.net.vn

 

Dây nhảy quang

Dây hàn quang Pictail

Dây nhẩy quang Singlemode

Dây nhẩy quang multimode

 

0 Phản hồi
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi phản hồi. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm từ gian hàng của Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh

Dây nối quang SC/PC,MM(50/125)/1.5m/0.9mm
20.000 VNĐ
Các tin rao vặt khác
Trang:  [1]  2  3  4  5  6  ..    
Dây đấu nhảy 2x0.5
Liên hệ ...
Dây mạng cat 6
420.000 VNĐ
Trang:  [1]  2  3  4  5  6  ..    
Bảo Kim_Cào thẻ đoán số
Các tin rao vặt khác của tuanlinhnet