Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
VIENTHONGSONLAM
Tham gia hoạt động trên Vật Giá :4 năm11 tháng 20 ngày
GỬI TIN NHẮN
  • Nguyễn Bá Quyền
  • 310/19 Đất Mới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân
  • 08-54367368
  • baquyensl@gmail.com

Hàn nối cáp quang 0918929955

Giá sản phẩm :
30.000 đ /mối

Nếu tin rao có nhiều sản phẩm,giá sẽ tùy thuộc vào SP cụ thể

  • Mã số : 5480631
  • Nơi đăng : -
  • Hình thức :
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Sửa chữa : 16/08/2012 - 15:12
  • Ngày đăng : 01/08/2012 - 08:40
  • Hết hạn : 02/09/2012 - 09:59
  • Lượt xem : 191
Vật giá không xử lý tranh chấp các giao dịch mua bán rao vặt.
Để đảm bảo an toàn khi giao dịch, bạn nên sử dụng phương thức thanh toán tạm giữ qua Bảo Kim

                     

    Tp . HCM , ngày 1/08/2012.

 

  BẢNG BÁO GIÁ

 

 

STT

TÊN VẬT TƯ THIẾT BỊ

ĐVT

ĐƠN GIÁ (CHƯA VAT)

I/

Cáp quang ngầm SM 9/125

1

Cáp quang 4 FO

M

9.000

2

Cáp quang 8 FO

10.000

3

Cáp quang 12 FO

11.000

4

Cáp quang 24 FO

14.000

5

Cáp quang 48FO

22.000

6

Cáp quang 72 FO

30.000

7

Cáp quang 96FO

41.000

II/

Cáp quang treo SM 9/125

1

Cáp quang 4 FO

M

10.000

2

Cáp quang 8 FO

11.000

3

Cáp quang 12 FO

12.000

4

Cáp quang 24 FO

15.000

5

Cáp quang 48FO

23.000

6

Cáp quang 72 FO

31.000

7

Cáp quang 96FO

42.000

III/

Cáp quang MM 50/125

1

Cáp quang 4 FO

M

20.000

2

Cáp quang 8 FO

26.000

3

Cáp quang 12 FO

32.000

     IV/        Cáp quang thuê bao

1

Dây thuê bao quang treo2FO  FTTH2, Không có Aramidyarn (Sợi quang G652.D)

 

M

3.500

2

Dây thuê bao quang treo 4FO FTTH2, Không có Aramidyarn (Sợi quang G652.D)

 

4.000

3

Dây thuê bao quang treo 4FO  FTTH2, Có Aramidyarn (Sợi quang G652.D)

 

4.500

 

 

STT

TÊN VẬT TƯ THIẾT BỊ

ĐVT

ĐƠN GIÁ (CHƯA VAT)

GHI CHÚ

I/

ODF  KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

1

ODF 8FO

Bộ

450.000

 

 

 

Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China

Đầu nối FC, SC; Chuẩn UPC hoặc APC theo yêu cầu

2

ODF 12FO

480.000

3

ODF 16FO

522.000

4

ODF 24FO

600.000

5

ODF 32FO

804.000

6

ODF 36FO

840.000

7

ODF 48FO

936.000

8

ODF 60FO

1.332.000

9

ODF 72FO

1.620.000

10

ODF 96FO

1.920.000

II/

ODF  KHAY CỐ ĐỊNH GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

1

ODF 8FO

Bộ

396.000

Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China

Đầu nối FC, SC; Chuẩn UPC hoặc APC theo yêu cầu

2

ODF 12FO

432.000

3

ODF 16FO

468.000

4

ODF 24FO

552.000

5

ODF 32FO

744.000

6

ODF 36FO

780.000

7

ODF 48FO

876.000

III/

ODF TRONG NHÀ,TREO TƯỜNG ( Hai khoang riêng biệt cho cáp vào, cáp ra; đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

1

ODF 8FO

Bộ

456.000

 

 

Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China

Đầu nối FC, SC; Chuẩn UPC hoặc APC theo yêu cầu

2

ODF 12FO

486.000

3

ODF 16FO

528.000

4

ODF 24FO

606.000

5

ODF 32FO

810.000

6

ODF 36FO

846.000

7

ODF 48FO

942.000

8

ODF 60FO

1.584.000

9

ODF 72FO

1.764.000

10

ODF 96FO

2.040.000

IV/

ODF NGOÀI TRỜI ( Hai khoang riêng biệt cho cáp vào, cáp ra; đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

1

ODF 8FO

Tủ

810.000

 

 

Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China

Đầu nối FC, SC; Chuẩn UPC hoặc APC theo yêu cầu

2

ODF 12FO

858.000

3

ODF 16FO

960.000

4

ODF 24FO

1.044.000

5

ODF 32FO

1.248.000

6

ODF 36FO

1.320.000

7

ODF 48FO

1.500.000

8

ODF 60FO

1.860.000

9

ODF 72FO

1.980.000

10

ODF 96FO

2.220.000

V/

MĂNG XÔNG QUANG( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

1

8FO

Bộ

370.800

 

 

 

 

 China

(Giao hàng ngay )

2

12FO

373.200

3

16FO

378.000

4

24FO

384.000

5

32FO

411.600

6

36FO

415.200

7

48FO

426.000

8

60FO

672.000

9

72FO

684.000

10

96FO

720.000

VI/

DÂY NHẢY, DÂY NỐI CÁC LOẠI

1

Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm

Sợi

19.200

 

 

 

 

 China

(Giao hàng ngay )

2

Dây nối quang  FC/UPC,1.5m, 0.9mm

19.800

3

Dây nối quang SC/APC,1.5m, 0.9mm

19.200

4

Dây nối quang  FC/APC,1.5m, 0.9mm

19.800

5

Dây nối quang SC/UPC, 2.5m, 3.0mm

21.600

6

Dây nối quang  SC/UPC, 5m, 3.0mm

25.200

7

Dây nối quang SC/APC, 2.5m, 3.0mm

22.200

8

Dây nối quang SC/APC, 5m, 3.0mm

26.400

9

Dây nối quang FC/UPC, 2.5m, 3.0mm

22.200

10

Dây nối quang FC/UPC, 5m, 3.0mm

25.800

11

Dây nối quang FC/APC, 2.5m, 3.0mm

22.200

12

Dây nối quang FC/APC, 5m, 3.0mm

26.400

13

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, 3m, 3.0mm

39.600

14

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, 5m, 3.0mm

42.000

15

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, 5m, 3.0mm

43.200

16

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC, 5m, 3.0mm

43.200

17

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC, 5m, 3.0mm

43.200

18

Dây nhảy quang FC/UPC-LC/UPC, 5m, 3.0mm

43.200

19

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC, 5m, 3.0mm

43.200

20

Dây nhảy quang FC/APC-FC/APC, 5m, 3.0mm

44.400

21

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC, 5m, 3.0mm

46.800

22

Dây nhảy quang  SC/UPC-SC/UPC, 10m, 3.0mm

49.200

23

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, 10m, 3.0mm

50.400

24

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC, 10m, 3.0mm

50.400

25

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC, 10m, 3.0mm

50.400

26

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC, 10m, 3.0mm

51.600

27

Dây nhảy quang FC/APC-FC/APC, 10m, 3.0mm

51.600

28

Dây nhảy quang FC/UPC-LC/UPC, 10m, 3.0mm

50.400

29

Dây nhảy quang SC/APC-LC/UPC, 5m, 3.0mm

49.200

30

Dây nhảy quang SC/APC-LC/UPC, 10m, 3.0mm

57.600

31

Dây nhảy quang SC/APC-LC/UPC, 15m, 3.0mm

66.000

32

Dây nhảy quang FC/APC-LC/UPC, 5m, 3.0mm

49.200

33

Dây nhảy quang FC/APC-LC/UPC, 10m, 3.0mm

57.600

34

Dây nhảy quang FC/APC-LC/UPC, 15m, 3.0mm

66.000

35

Dây nối quang SC/PC,MM(50/125), 1.5M, 0.9mm

28.000

36

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, MM(50/125), 3M, 3.0mm

60.000

37

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, MM(50/125), Duplex, 3M, 3.0mm

130.000

38

Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, MM(50/125), 3M, 3.0mm

60.000

39

Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, MM(50/125), Duplex, 3M, 3.0mm

130.000

VII/

PHỤ KIỆN

1

Ống co nhiệt bảo vệ mối nối

Cái

1.000

China

(Giao hàng ngay )

2

Hộp phối quang thuê bao 4 sợi ( đầy đủ phụ kiện, đã bao gồm dây nối quang)

Bộ

180.000

Nếu lấy loại đầu FC thì cộng thêm 5.000đ

3

Bộ chuyển đổi quang điện 25KM

Fiber optic media converter 10/100M Base-TX/FX Bridge Converter 25Km SC Connector single mode

(Model : Netlink HTB-1100S)

Cái

550.000

 

Taiwan

 

(Giao hàng ngay )

 

 

VIII/

HỘP CÁP CÁC LOẠI, PHIẾN KH23

1

HỘP CÁP 20x2

Hộp

132.000

 

 

 

 

Vỏ tủ ,hộp : Việt Nam;Phiến KH23 : China)

2

HỘP CÁP 30x2

151.200

3

HỘP CÁP 50x2

189.600

4

HỘP CÁP 100x2

324.000

5

HỘP CÁP 200x2

624.000

6

HỘP CÁP 300x2

1.032.000

7

TỦ CÁP 100x2

Tủ

1.080.000

8

TỦ CÁP 200x2

1.272.000

9

TỦ CÁP 300x2

2.028.000

10

TỦ CÁP 400x2

2.700.000

11

TỦ CÁP 600x2

3.132.000

12

TỦ CÁP 1200x2

9.060.000

13

TỦ CÁP 1600x2

11.760.000

14

TỦ CÁP 2400x2

14.388.000

15

Rệp nối cáp UY (3M)

Con

492.000

16

Rệp nối cáp UY ( China)

336.000

17

Rệp nối dây UY2 (China)

600.000

18

Kềm bấm rệp

Cây

102.000

19

Tool bắn phiến Krone (China)

108.000

20

Tool bắn phiến Krone (Taiwan)

180.000

21

Tool đấu dây đa năng (3M)

660.000

22

Hộp test dây mạng, dây line (China)

Hộp

96.000

 

Ghi chú: Gía trên chưa VAT 10%./.

Mọi chi tiết xin liên hệ : A.Quyền : 0918929955

 

 

Công Ty TNHH TMDV Viễn Thông Sơn Lâm (SLP) Bày tỏ lòng cảm ơn sâu sắc đến Quý Khách hàng, các đối tác đã đặt niềm tin và ủng hộ sản phẩm ,dịch vụ viễn thông do chúng tôi cung cấp. Sự tiếp tục quan tâm ủng hộ của Quý khách sẽ là Động lực lớn - tiếp thêm sức mạnh giúp toàn thể cán bộ - Công Nhân Viên Chức Chúng tôi vững tin trên bước đường hoạt động - phồn vinh và phát triển.

DỊCH VỤ HÀN CÁP QUANG  

   + Hàn Nối Hộp ODF

   + Hàn Măng Xông Quang

   + Hàn Điểm Đứt Sợi Quang

- DỊCH VỤ THI CÔNG CÔNG TRÌNH

- TƯ VẤN – THIẾT KẾ

- LẮP ĐẶT – BẢO TRÌ

 Công Ty TNHH TMDV KT Viễn Thông Sơn Lâm (SLP) 

Đ/C : 310/19 Đất mới , P.Bình Trị Đông , Q.Bình Tân , TP HCM. 
email : baquyensl@gmail.com         
điện thoại:0918929955

Sản phẩm cùng người bán

Tin tức mới nhất Xem thêm
  • Sẽ có iPad Pro trong tháng 10, bút cảm ứng đang được thử nghiệm

    Theo trang Macrumors, nguồn tin gần đây từ Đài Loan cho biết, tới 90%, Apple sẽ trình làng chiếc iPad màn hình 12,9 inch trong sự kiện tháng 9 tới, và xuất xưởng những chiếc iPad thế hệ đầu tiên vào tháng 10. Cũng theo nguồn tin này, Apple gọi chiếc máy tính bảng 12,9 inch thế hệ mới là iPad Pro. Ý tưởng iPad Pro Đáng nói là với kích thước 12,9 inch, iPad Pro sẽ lớn hơn cả Macbook 12 inch được Apple công bố cách đây không ...
  • 10 mẫu xe thể thao khỏe nhất thế giới

    Chiếc xe Kawasaki ZX-14R xứng đáng là mẫu xe motor khỏe nhất mọi thời đại khi có thể đạt công suất 202 mã lực. Tweet
  • Smartphone thiết kế nhôm nguyên khối: đẳng cấp và sang trọng

    - Khi smartphone phát triển, màn hình cảm ứng được sử dụng và người dùng ngày càng quan tâm đến yếu tố “bề ngoài” thì thiết kế trở thành thử thách cũng như cảm hứng cho các nhà sản xuất. Chất liệu, kiểu dáng cũng diễn ra một hành trình biến đổi thú vị trong thế giới smartphone.
  • Tại sao không nên mua iPhone 6 và iPhone 6 Plus ở thời điểm này?

    icon Đặt hàng Redmi Note 2, VXL 8 nhân, 2GB RAM, FullHD ngay hôm nay, giá chỉ: 3.690.000 VNĐ icon iPhone 6 và iPhone 6 Plus là hai chiếc điện thoại tốt nhất và đáng sở hữu nhất hiện nay, đặc biệt là đối với các tín đồ táo khuyết. Tại Việt Nam, nhu cầu mua bộ đôi sản phẩm này chưa hề giảm mà vẫn tiếp tục duy trì ở mức cao. Tuy nhiên, trước khi mua bạn nên tham khảo những thông tin dưới đây để đưa ra quyết định chính xác nhất ở thời điểm này. Theo thống kê của các hệ thống bán lẻ ...
  • Samsung sắp "ra lò" thêm hai smartphone Android hoàn toàn mới

    Nổi tiếng như là ông trùm sản xuất smartphone, Samsung được cho sẽ sớm ra mắt thêm hai mẫu smartphone Android hoàn toàn mới có tên Galaxy Grand One và Galaxy Mega On.
  • 10 chiếc điện thoại kinh điển của mọi thời đại

    - Danh sách 10 điện thoại dưới đây là sự chắt lọc và tổng hợp các tính năng nổi bật, góp phần định hướng và tạo nên những trào lưu mới cho các nhà sản xuất điện thoại thông minh.
  • Sony gây quỹ để phát triển đồng hồ thông minh cao cấp

    BizLIVE - Sản phẩm mới nhất của hãng công nghệ này đang được gây quỹ cộng đồng tại Nhật Bản là một chiếc đồng hồ có tên “Wena Wrist”. Tweet
  • Công nghệ mực in của HP

    Mỗi hộp mực in phun nhỏ gọn của HP đều là sản phẩm công nghệ cao, có thể tạo ra gần 73 triệu màu khác nhau với chất lượng bản in có thể lưu giữ qua nhiều thế hệ. 
  • Tròn 20 năm LG gia nhập thị trường Việt Nam

    Được thành lập tại Hàn Quốc vào năm 1958, LG có mặt trên 119 quốc gia với hơn 86.000 nhân viên. LG Electronics chính thức có mặt tại Việt Nam vào năm 1995 với trụ sở chính đặt tại Hà Nội. Sau 20 năm hoạt động và phát triển, thương hiệu này đã trở nên quen thuộc với người tiêu dùng Việt Nam với các sản phẩm điện tử dân dụng, thiết bị gia dụng luôn nằm trong top đầu thị phần. Từ một công ty chuyên kinh doanh các sản phẩm điện tử ...
  • Xiaomi đang phát triển smartphone màn hình cong 2 cạnh

    Mi Edge có thể là smartphone màn hình cong tràn sát hai mép được Xiaomi tung ra nhằm cạnh tranh với bộ đôi S6 edge của Samsung
  • Những khó khăn chờ đợi iPhone 6s và 6s Plus

    Ngày 9/9, Apple sẽ tổ chức một sự kiện lớn, nơi gần như chắc chắn iPhone thế hệ mới sẽ trình làng. Tuy nhiên, lần này, sẽ có những bóng tối che phủ tương lai của iPhone. iPhone được coi là "con gà đẻ trứng vàng" của Apple bắt đầu từ quý I năm tài khóa 2010. Khi đó, iPhone đóng góp 35,6% trong doanh thu 15,68 tỷ USD (lợi nhuận 3,38 tỷ USD). Đến quý I/2015, con số này tăng lên đến mức khó tin: iPhone chiếm 68,6% trong số 74,6 tỷ USD doanh thu và 18 tỷ USD lợi nhuận. Dù ...
  • Samsung công bố smartwatch mặt tròn Gear S2, pin 2-3 ngày

    Trước thềm IFA 2015, Samsung đã chính thức công bố mẫu smartwatch Gear S2 với đầy đủ thông số mà người dùng mong đợi. Sản phẩm hứa hẹn sẽ có thời lượng pin kéo dài 2-3 ngày.
  • Chất liệu kim loại lên ngôi trong thiết kế smartphone

    Thay vì dùng vỏ nhựa, nhựa giả da như trước đây, các dòng smartphone cao cấp Apple, Sony, Oppo, Samsung đã thay bằng chất liệu kim loại nhôm nguyên khối tôn vẻ sang trọng, đẳng cấp cho sản phẩm.
  • Samsung Gear S2 chính thức: mặt tròn, viền xoay, có bản 3G độc lập, pin 2-3 ngày

    Có 3 phiên bản Gear S được tung ra: Gear S2 Classic với lớp hoàn thiện màu đen kèm dây da, Gear S2 Classic 3G với khả năng gọi điện, nhắn tin, kết nối mạng di động mà không cần điện thoại, còn Gear S2 thường thì sử dụng vỏ màu xám với dây xám hoặc vỏ bạc với dây trắng. Kích thước của bản Bluetooth là 42.3 x 49.8 x 11.4 mm, bản 3G là 43.9 x 55.2 x 13.7 mm, Samsung Galaxy Gear S2 Classic là 39.9 x 43.6 x 11.4 mm. Tất cả các ...
  • Huawei hé lộ về một thiết bị chạm “siêu nhạy” tại sự kiện IFA 2015

    – Một bức ảnh quảng cáo với nội dung “Nhạy hơn bao giờ hết” khiến người dùng tò mò về sản phẩm mới sẽ được Huawei đem đến sự kiện IFA năm nay.
  • Đồng hồ thông minh giá rẻ từ Trung Quốc chiếm thị trường Việt

    Với giá từ vài trăm nghìn đồng, smartwatch và smartband nhãn hiệu Trung Quốc có nhiều mẫu mã lựa chọn với tính năng phong phú. Cùng với sự bùng nổ của thị trường smartphone, các nhà sản xuất đã tung ra nhiều mẫu đồng hồ thông minh, đóng vai trò phụ kiện để mở rộng tính năng cho điện thoại, giúp người dùng theo dõi sức khỏe. Ngoài các sản phẩm tên tuổi đến từ Samsung, Sony, LG, Pebble hay Motorola… giá tầm 4 triệu đồng, hay tạo được tiếng vang nhất là Apple Watch giá từ 8 triệu, ...

Tin siêu vip

Đăng tin siêu vip
Soạn VIP S5480631 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Siêu Vip (trên cùng) trong 20h
Soạn VIP 5480631 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Vip trong 60h
Một rao vặt có thể đăng được SIÊU VIP Và VIP cùng 1 lúc. Khi nhắn nhiều tin, mỗi tin cần cách nhau 3 phút, 1 số điện thoại chỉ được nhắn tối đa 10 tin/ngày. Chưa chấp nhận tin nhắn từ Beeline

Tin Vip

Đăng tin vip Xem thêm
  • Mới nhất
  • Hot nhất
  • Giảm giá

      Tưng bừng mua sắm