Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
duyhangco
Tham gia hoạt động trên Vật Giá :5 năm04 tháng 06 ngày
GỬI TIN NHẮN
  • Trần Việt
  • 292 Cao Thắng, P.12, Q.10
  • 0933 855 770
  • tranviet@duyhang.com

Module quang giá rẻ

Giá sản phẩm :
625.000 đ /Chiếc

Nếu tin rao có nhiều sản phẩm,giá sẽ tùy thuộc vào SP cụ thể

  • Mã số : 4866086
  • Nơi đăng : -
  • Hình thức :
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Ngày đăng : 09/05/2012 - 11:56
  • Hết hạn : 29/05/2013 - 23:59
  • Lượt xem : 204
Vật giá không xử lý tranh chấp các giao dịch mua bán rao vặt.
Để đảm bảo an toàn khi giao dịch, bạn nên sử dụng phương thức thanh toán tạm giữ qua Bảo Kim
STT
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
MODEL
 GIÁ USER 
Module quang 155Mbps (100M) SW3525 Serial
1
MM 850nm, LC Duplex, 5Km (VCSEL, -15~-5dBm,  <-30dBm)
SW3525-24
625,000
2
SM 1310nm, LC Duplex, 10Km (FP, -15~-8dBm, <-35dBm) 
SW3525-34 
645,000
3
SM 1310nm, LC Duplex, 20Km (FP, -15~-8dBm, <-36dBm) 
SW3525-44 
680,000
4
SM 1310nm, LC Duplex, 40Km (FP, -14~-8dBm, <-36dBm)
SW3525-54 
810,000
5
SM 1310nm, LC Duplex, 60Km (FP, -5~0dBm, <-36dBm) 
SW3525-64 
1,325,000
6
SM 1550nm, LC Duplex, 80Km (DFB, -5~0dBm, <-38dBm) 
SW3525-74 
1,620,000
7
SM 1550nm, LC Duplex, 100Km (DFB, 0~+5dBm, <-40dBm) 
SW3525-84 
 
1,985,000
8
SM 1550nm, LC Duplex, 120Km (DFB, 0~+5dBm, <-42dBm) 
SW3525-94 
 
2,250,000
Module quang 155Mbps (100M) WDM
SW3525 Serial
9
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 20Km, 20dB
SW3525-45-A
810,000
10
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 20Km, 20dB
SW3525-45-B
860,000
11
SM 1310Tx/1490Rx, LC Simlex, 20Km, 20dB
SW3525-46-A
860,000
12
SM 1490Tx/1310Rx, LC Simlex, 20Km, 20dB
SW3525-46-B
1,050,000
13
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 40Km, 20dB
SW3525-55-A
1,840,000
14
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 40Km, 20dB
SW3525-55-B
875,000
Module quang 1.25Gbps (1000M)
SW3825 Serial
15
MM 850nm, LC Duplex, 2Km, (VCSEL, -9~-3dBm, <-17dBm)
SW3825-24
745,000
16
SM 1310nm, LC Duplex, 10Km, (FP, -9~-3dBm, <-22dBm)
SW3825-34
810,000
17
SM 1310nm, LC Duplex, 20Km, (FP, -9~-3dBm, <-23dBm)
SW3825-44
890,000
18
SM 1310nm, LC Duplex, 40Km, (DFB, -5~0dBm, <-24dBm)
SW3825-54
936,000
19
SM 1550nm, LC Duplex, 60Km, (DFB, -2~+3dBm, <-24dBm)
SW3825-64
1,667,000
20
SM CWDM 1270-1450nm, LC Duplex, 60Km, (DFB, -2~+3dBm, <-24dBm)
SW3825-64-1
2,480,000
21
SM CWDM 1470-1610nm, LC Duplex, 60Km, (DFB, -2~+3dBm, <-24dBm)
SW3825-64-2
1,999,000
22
SM 1550nm, LC Duplex, 80Km, (DFB, 0~+5dBm, <-24dBm)
SW3825-74
1,780,000
23
SM CWDM  1270-1450nm, LC Duplex, 80Km, (DFB, 0~+5dBm, <-24dBm)
SW3825-74-1
2,777,000
24
SM CWDM  1470-1610nm, LC Duplex, 80Km, (DFB, 0~+5dBm, <-24dBm)
SW3825-74-2
2,210,000
25
SM 1550nm, LC Duplex, 100Km, (DFB, 0~+5dBm, <-24dBm)
SW3825-84
3,570,000
26
SM 1550nm, LC Duplex, 120Km, (DFB, 0~+5dBm, <-32dBm)
SW3825-94
4,205,000
Module quang 1.25Gbps (1000M) WDM
SW3825 Serial
27
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 3Km, FP
SW3825-25-A
856,000
28
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 3Km, FP
SW3825-25-B
856,000
29
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 3Km, FP, SC
SW3825-26-A
931,000
30
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 3Km, FP, SC 
SW3825-26-B
931,000
31
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 20Km, FP, 12.5dB
SW3825-45-A
875,000
32
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 20Km, FP, 12.5dB
SW3825-45-B
875,000
33
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 40Km, FB, 21dB
SW3825-55-A
936,000
34
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 40Km, DFB, 21dB
SW3825-55-B
1,620,000
35
SM 1310Tx/1490Rx, LC Simlex, 20Km, 21dB
SW3825-46-A
983,000
36
SM 1490Tx/1310Rx, LC Simlex, 40Km, DFB
SW3825-56-B
1,650,000
37
SM 1550Tx/1490Rx, LC Simlex, 80Km, DFB
SW3825-75-A
2,792,000
38
SM 1490Tx/1550Rx, LC Simlex, 80Km, DFB
SW3825-75-B
2,745,000
39
SM 1550Tx/1490Rx, LC Simlex, 120Km, DFB, APD
SW3825-95-A
4,712,000
40
SM 1490Tx/1550Rx, LC Simlex, 120Km, DFB, APD
SW3825-95-B
4,712,000
41
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 3Km, FP, SC 
SW3925-35-A
1,905,000
42
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 20Km, FP, 12.5dB
SW3925-35-B
1,905,000
43
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 20Km, FP, 12.5dB
SW3925-45-A
2,220,000
44
SM 1310Tx/1550Rx, LC Simlex, 40Km, FB, 21dB
SW3925-45-B
2,220,000
45
SM 1550Tx/1310Rx, LC Simlex, 40Km, DFB, 21dB
SW3925-55-A
3,825,000
46
SM 1310Tx/1490Rx, LC Simlex, 20Km, 21dB
SW3925-55-B
3,825,000
47
SM 1490Tx/1310Rx, LC Simlex, 40Km, DFB
SW3925-65-A
4,625,000
48
SM 1550Tx/1490Rx, LC Simlex, 80Km, DFB
SW3925-65-B
4,625,000
49
SM 1490Tx/1550Rx, LC Simlex, 80Km, DFB
SW3925-75-A
5,975,000
50
SM 1550Tx/1490Rx, LC Simlex, 120Km, DFB, APD
SW3925-75-B
5,975,000
Module quang 2.5Gbps (2500M)
SW3925 Serial
51
2.5G/1.25GBIDI1550DFB/1310
SW3925-11
1,777,000
52
1.25G/2.5G  BIDI  1310FP/1550
SW3925-12
999,000
53
2.5G1550DFB
SW3925-13
1,525,000
54
2.5G  PIN 1100nm-1630nm
SW3925-14
730,000
55
2.5G  dual fiber, multi-mode, SFP, 0.3km, 850nm
SW3925-51
1,125,000
56
2.5G  dual fiber, multi-mode, SFP, 2km, 1310nm
SW3925-52
1,270,000
57
2.5G  dual fiber, single-mode, SFP, 10km, 1550DFB
SW3925-53
1,985,000
58
2.5G  dual fiber, single-mode, SFP, 20km, 1550DFB
SW3925-54
2,444,000
59
2.5G  dual fiber, single-mode, SFP, 40km, 1550DFB
SW3925-55
2,800,000
60
2.5G  dual fiber, single-mode, SFP, 80km, 1550DFB
SW3925-56
4,205,000
Module quang 4.25Gbps (40000M)
SW3725 Serial
61
4.5G  dual fiber, multi-mode, SFP, 0.2km, 850nm
SW3725-24
1,525,000
62
4.5G  dual fiber, single-mode, SFP, 10km, 1310nm
SW3725-34
3,205,000
63
4.5G  dual fiber, single-mode, SFP, 30km, 1310nm
SW3725-44
3,910,000
Module quang SFP-T  COPPER
SW3625 Serial
64
1000Mbps100Meter  RJ45
SW3625-31
1,127,000
65
10/100/1000Mbps  100Meter RJ45
SW3625-32
1,127,000
66
100M SFP-T
SW3625-33

Call 

GBIC
SW3425 Serial
67
1000Mbps100Meter  RJ45  GBIC-T
SW3425-21
1,240,000
68
850nm multi  500Meter
SW3425-22
940,000
69
1310nm sm 20km
SW3425-23
1,065,000
70
1310nm DFB sm 40km
SW3425-24
2,490,000
71
1550nm DFB sm 80km
SW3425-25
2,900,000
XFP
SW3325 Serial
72
10Gbps,LC SMF,10KM  1310nm
SW3325-53
7,475,000
73
10Gbps,LC MMF,300M  850nm
SW3325-52
6,000,000
74
10Gbps,LC SMF,40KM  1550nm
SW3325-54
23,560,000
75
10Gbps,LC SMF,80KM  1550nm
SW3325-55
55,795,000
SFP+
SW3025 Serial
76
10Gbps,LC MMF,300M  850nm
SW3025-52
3,459,000
77
10Gbps,LC SMF,10KM  1310nm
SW3025-53
6,635,000
78
10Gbps,LC SMF,40KM  1550nm
SW3025-54
27,580,000
79
10Gbps,LC SMF,80KM  1550nm
SW3025-55
53,992,000
80
10Gbps,LC MMF,220Meter  1310nm
SW3025-51
9,073,000
X2
SW3025 Serial
81
10Gbps,300M,  850nm MMF X2
SW3025-41
8,100,000
82
10Gbps,SC SMF,10KM  1310nm
SW3025-43
11,948,000
83
10Gbps,SC SMF,40KM  1550nm
SW3025-44
39,675,000
84
10Gbps,SC SMF,80KM  1550nm
SW3025-45
61,582,000
XENPAK
SW3025 Serial
85
10Gbps,300M  850nm XANPAK
SW3025-31
8,100,000
86
10Gbps,10KM  1310nm XANPAK
SW3025-33
11,940,000
87
10Gbps,40KM  1310nm XANPAK
SW3025-34
33,245,000
88
10Gbps,80KM  1310nm XANPAK
SW3025-35
61,590,000
SFP+ BIDI
SW3025 Serial
89
10Gbps,SM 1270/1330,10KM LC 
SW3025-53-A
11,960,000
90
10Gbps,SM 1330/1270,10KM LC
SW3025-53-B
11,960,000
XFP BIDI
SW3325 Serial
91
10Gbps,SM 1270/1330,10KM LC 
SW3325-53-A
11,960,000
92
10Gbps,SM 1330/1270,10KM LC
SW3325-53-B
11,960,000
Liên hệ: 0933 855 770 ( Việt )
Ghi Chú
* Giá chưa bao gồm VAT 10%
* Hàng hóa đầy đủ CO, CQ 
* Báo giá đã bao gồm vận chuyển khu vực TP HCM
* Thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản  
Tin rao vặt mới nhất Xem thêm
Tin rao vặt liên quan Xem thêm
Tin tức mới nhất Xem thêm
  • Ứng dụng, phần mềm, game giảm giá, miễn phí trong ngày 29/6

    Hãy tận dụng cơ hội để sở hữu những ứng dụng yêu thích của bạn với giá ưu đãi. (Chú ý: một số ứng dụng sẽ phải mua thông qua Amazon App Store trên Android để được hưởng ưu đãi) 1. Logo Templates Toolbox for Adobe Photoshop - Mac OS X Những mẫu Temp logo luôn có giá trị quan trọng trong việc thiết kế và đôi khi, là để lấy ý tưởng. Một phần mềm tuyệt vời có tên Logo Templates Toolbox for Adobe Photoshop sẽ giúp bạn dễ dàng có được những ...
  • Meizu ra smartphone Android dáng giống iPhone 6 Plus

    Meizu MX5 cũng có màn hình 5,5 inch với bộ vỏ kim loại nguyên khối mang nhiều nét giống của Apple, tuy nhiên, máy chạy Android với cấu hình mạnh nhưng giá thấp.
  • Apple chính thức phát hành iOS 8.4: Apple Music và những cái nhìn đầu tiên

    Như đã từng đưa tin, cách đây ít phút, Apple đã chính thức tung ra bản cập nhật iOS 8.4 cho các thiết bị iPhone, iPad và iPod. Theo như mô tả của Apple, iOS 8.4 được coi là một bản cập nhật nhỏ trước khi iOS 9 được phát hành vào mùa thu này. Tuy nhiên, Apple cũng tạo nên điểm nhất của iOS 8.4 với sự ra mắt lần đầu của Apple Music, dịch vụ nghe nhạc trực tuyến hoàn toàn mới; Beat 1, dịch vụ nghe radio 24/7 được tích hợp sẵn vào phần ...
  • 5 smartphone có thiết kế đẹp nhất nửa đầu 2015

    Những model có thiết kế hấp dẫn nhất đều nằm ở phân khúc cao cấp – nơi các hãng điện thoại bỏ ra nhiều công sức để khiến sản phẩm của mình trở nên khác biệt. LG G4 phiên bản da Không làm viền kim loại như Samsung, Sony hay Apple, LG đã chọn lối đi riêng khi tạo ra một chiếc LG G4 đẹp từ phía sau. LG cho biết chất liệu dùng trên mặt lưng của G4 được làm từ da bò loại tốt nhất. Để tránh bám mồ hôi và các vết bẩn, bề mặt da cũng được phủ một lớp vật liệu đặc biệt. ...
  • Loạt smartphone đáng chú ý lên kệ tháng 7

    Ở nhóm cao cấp, người dùng Việt Nam sẽ đón nhận chiếc Xperia Z3+, Galaxy S6 Edge màu xanh ngọc lục bảo trong khi nhóm tầm trung bổ sung thêm Zenfone 2 5 inch, Galaxy J5, J7.
  • 7 cách tận dụng smartphone/tablet cũ

    Khi chiếc smartphone hay tablet của bạn đã trở nên quá cũ kỹ và không còn đem lại nhiều lợi ích trong trải nghiệm thông thường, hãy biến chúng trở thành công cụ đắc lực cho PC.
  • Vì sao Hà Nội và Bắc, Trung bộ nắng nóng dữ dội?

    Theo Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn trung ương, hiện tượng nắng nóng bất thường đang xảy ra ở miền Bắc và miền Trung được đánh giá là kỷ lục trong 15 năm qua. Vậy tại sao lại có đợt nắng nóng bất thường này?
  • Điều hòa, tủ lạnh Inverter tiết kiệm bao nhiêu tiền điện?

    Nhiều người dùng ưa chuộng điều hòa, tủ lạnh công nghệ Inverter vì khả năng tiết kiệm điện. Nhưng không nhiều người biết rõ các tủ lạnh, điều hòa Inverter có thể tiết kiệm được bao nhiêu so với điều hòa và tủ lạnh thông thường. Tweet
  • Sony gây bất ngờ khi quyết định bán 3,6 tỷ USD cổ phiếu của mình

    Đây có thể được coi là một tin bất ngờ, khi Sony quyết định bán cổ phiếu của mình lần đầu tiên trong 26 năm trở lại đây. Nằm trong kế hoạch tăng cường vốn đầu tư thêm 440 tỷ Yen ( 3,6 tỷ USD) để có thể tiếp tục phát triển mảng kinh doanh cảm biến camera, Sony đã quyết định bán các cổ phiếu phổ thông và trái phiếu chuyển đổi (loại trái phiếu có khả năng chuyển đổi thành cổ phiếu) của mình. Cổ phiếu của Sony, mà tăng gấp đôi trong một năm qua, ...
  • Trên tay máy ảnh siêu bền Ricoh WG-M1: hầm hố, trâu bò, chụp ảnh tốt và tích hợp Wi-fi

    Mùa hè, mùa du lịch đã đến và đây là quãng thời gian tuyệt vời để bạn và gia đình có những chuyến nghỉ mát bên nhau. Trong dịp này, những thiết bị công nghệ là trang bị không thể thiếu của mỗi người: smartphone để giải trí, tìm địa điểm vui chơi, loa mini nhỏ gọn để khuấy động không gian buổi tiệc và một chiếc máy ảnh để ghi lại những khoảnh khắc độc đáo trong suốt quá trình vi vu. Tuy nhiên, khí hậu có phần nóng ẩm như ở Việt Nam là khắc tinh ...

Sản phẩm liên quan

Măng xông cáp quang phi 49 - 4FO 2FO
35.000₫
5 gian hàng bán

Tin siêu vip

Đăng tin siêu vip
Soạn VIP S4866086 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Siêu Vip (trên cùng) trong 20h
Soạn VIP 4866086 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Vip trong 60h
Một rao vặt có thể đăng được SIÊU VIP Và VIP cùng 1 lúc. Khi nhắn nhiều tin, mỗi tin cần cách nhau 3 phút, 1 số điện thoại chỉ được nhắn tối đa 10 tin/ngày. Chưa chấp nhận tin nhắn từ Beeline

Tin Vip

Đăng tin vip Xem thêm
  • Mới nhất
  • Hot nhất
  • Giảm giá

      Tưng bừng mua sắm