Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0915.753.589

Planet 24-port FNSW 2401 switch 24P 10/100Base (1.170)

Mã số : 5369005
Giá :
Thỏa thuận..
 
Ngày đăng : 17/07/2012 - 16:04
Sửa chữa : 04/12/2012 - 10:10
Hết hạn : 31/12/2017 - 23:59
Nơi đăng : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới 100%
Thông tin người đăng
Đăng bởi : tuanlinhnet Gửi tin nhắn đến tuanlinhnet
Họ tên : Phạm Thị Bích Hằng
Địa chỉ : 15 Giáp Nhất, Thanh Xuân
Điện thoại : 04-22425522 / 04-62516261
Email :
  Gửi tin nhắn

Thông tin chung
Hãng sản xuấtchina
Tổng Số cổng kết nối24
Tốc độ truyền10/100mbps
Thông tin chi tiết

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH
ÐC:
Số 15 Giáp Nhất– Thanh Xuân – Hà Nội
TEL: 04.22425522 / FAX:
04.35561235
HOTLINE:
0979 010 568 (Ms Hằng)– 0936 322 669(Mr Trịnh) 

Planet 24-port FNSW 2401 switch 24P 10/100Base  ( Manufacturer )
Hình phóng to


1 020 000VND


Để đáp ứng nhu cầu tăng nhanh của băng thông đối với mạng LAN, PLANET đưa ra sản phẩm Fast Ethernet FNSW-2401, đây là lựa chọn lý tưởng làm giảm bớt thắt nút cổ chai trong môi trường mạng client/server và mạng ngang hàng theo cách tiết kiệm nhất.

Switch này cung cấp 24 cổng Fast Ethernet cho người sử dụng mạng kết nối tốc độ cao. Các cổng RJ-45/STP của FNSW-1601 có thể cấu hình là các tốc độ 10/20Mbps, 100/200Mbps tự động nhờ khả năng tự động cảm nhận tốc độ (Auto-Negotiation). Với tính năng tự động cảm nhận MDI/MDIX, bạn dễ dàng cắm và hoạt động các đầu nối, không quan tâm đến dạng đấu nối cáp là thẳng hay chéo.

Thông lượng hiệu suất cao (tốc độ lọc/truyền: 14,880pps gói dữ liệu trên giây ở tốc độ 10Mbps, 148,800pps trong tốc độ 100Mbps) và bộ nhớ đệm tự động chia sẻ, sẽ giúp FNSW-2401 có thể nâng cao băng thông, loại trừ những lưu lượng không cần thiết, và giảm những tắc nghẽn đến máy chủ của bạn.

FNSW-2401 có 24-cổng 10/100Base-TX Ethernet, được thiết kế với tiêu chí “giảm giá thành nhưng hiệu suất cao” dễ dàng sử dụng, cài đặt và bạn nên lựa chọn thiết bị này cho mạng của bạn.

 

Mô hình ứng dụng

Workgroup Switch
Với dung lượng chuyển mạch 3,2Gbps, FNSW-2401 có thể dễ dàng đạt được băng thông tốc độ cao trong mạng đường trục của phòng ban trong cơ quan bạn.

Department Switch
Kết nối trực tiếp giữa các switch đường trục dùng cả 2 loại cáp thẳng và chéo, phân đoạn lưu lượng mạng trong hệ thống đường trục của bạn.

 

 

Đặc tính kỹ thuật

  • Tương thích chuẩn IEEE 802.3u, 100Base-TX, IEEE 802.3 10Base-T standards 24-port 100Base-TX Fast Ethernet Switch
  • Mỗi cổng của switch hỗ trợ tự động nhận các tốc độ 10/20Mbps, 100/200Mbps
  • Lọc/chuyển tiếp dữ liệu theo tốc độ 14400pps - 100Mbps, 14880 - 10Mbps
  • Chuyển mạch theo phương pháp Store and Forward hiệu suất cao, kiểm tra CRC loại bỏ các khung dữ liệu lỗi, tối ưu băng thông mạng
  • Điều khiển luồng IEEE 802.3x Full-Duplex, điều khiển luồng theo kiểu back-pressure trong chế độ truyền Half-Duplex
  • Tự động nhận giữa cáp thẳng và chéo, dễ dàng nối tầng các switch

Thông số kỹ thuật

 

Product

Model

FNSW-2401

Standard Compliance

IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX

10/100Base-TX Ports

24

Network Speed

TP: Auto-Negotiation, 10/20Mbps, 100/200Mbps

Switching Architecture

Store & Forward

Filtering / Forwarding Rate

100Mbps: 148800 packets / second

10Mbps : 14880 packets / second

MAC entry

8K

LED Indicators/port

2 (Link/Act, 100Mbps)

Data Buffer

512KB

Dimension (W x D x H)

444 x 120 x 44 mm

Operation Environment

Temperature: 0~50 degree C (operating)

Humidity: 0~90%, non-condensing

Dimension (W x D x H)

444 x 120 x 44 mm

Network Media

100Base-TX: RJ-45 STP/UTP, Category 5 cable

10Base-T: RJ-45 STP/UTP, Category 3~5 cable

 

0 Phản hồi
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi phản hồi. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.

Sản phẩm từ gian hàng của Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh

Dây nối quang SC/PC,MM(50/125)/1.5m/0.9mm
20.000 VNĐ

Sản phẩm tham khảo tại những cửa hàng khác.

Các tin rao vặt khác
Trang:  [1]  2  3  4  5  6  ..    
Trang:  [1]  2  3  4  5  6  ..    
Bảo Kim_Cào thẻ đoán số
Các tin rao vặt khác của tuanlinhnet