Nguyen Thi Trang
Trả lời 14 năm trước
Tuyến 07 : Cầu Giấy – Nội Bài
1. Lộ trình tuyến:
* Chiều đi: BĐX Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Cầu Giấy - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng - Cầu Thăng Long - Cao tốc Bắc Thăng Long - Sân bay Nội Bài.
* Chiều về: Sân bay Nội Bài - Cao tốc Bắc Thăng Long - Cầu Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Văn Huyên - Nguyễn Khánh Toàn - Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Cầu Giấy (đường trên) - Cầu Giấy (đường dưới) - BĐX Cầu Giấy.
2. Giá Vé lượt : 4.000 đồng/vé.